Kama umeelewa hii picha utafika mbinguni ukiwa umechoka sana

X wangu

JF-Expert Member
May 4, 2021
1,805
2,000
wahuni sio watu wazuriπŸ˜…πŸ˜…
FB_IMG_1637818093160.jpg
 

Satoh Hirosh

JF-Expert Member
Mar 30, 2021
1,159
2,000
Kuna Uzi niliona humu jamaa anafanya kazi ofisi kubwa tu,mara akaja mama wa mihogo na nazi.wale wa kutembeza vifurushi kwenye foleni barabarani
Akamwita anunue kifurushi si akamsogeza chooni kimasihara ,bibie anauliza unanipeleka wapi sasa,jamaa anajibu njoo uniuzie huku kusiko na watu mana sitaki kuonekana.Ameingia nae chemba akampa mwekundu akamwinamisha akala tunda kimasihara🀣

Kuna watu wahuni sn
 

X wangu

JF-Expert Member
May 4, 2021
1,805
2,000
Kuna Uzi niliona humu jamaa anafanya kazi ofisi kubwa tu,mara akaja mama wa mihogo na nazi.wale wa kutembeza vifurushi kwenye foleni barabarani
Akamwita anunue kifurushi si akamsogeza chooni kimasihara ,bibie anauliza unanipeleka wapi sasa,jamaa anajibu njoo uniuzie huku kusiko na watu mana sitaki kuonekana.Ameingia nae chemba akampa mwekundu akamwinamisha akala tunda kimasihara🀣

Kuna watu wahuni sn
πŸ˜…πŸ˜…πŸ˜…πŸ˜…πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Aisee jamaa alizidiwa na stendi ya nyege.Zi si mchezo.

mmama kaonanisiwe shida acha niitoe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom