Kama ulizaliwa mwanaume hakikisha upo fit masaa yote | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ulizaliwa mwanaume hakikisha upo fit masaa yote

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Mar 16, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,767
    Likes Received: 1,023
    Trophy Points: 280
    Jamaa yetu kaenda south africa kufika huko mambo ya maisha ni ovyo akafungwa miaka 10,kufika jela akagombaniwa na wafungwa wenzake walitaka kumwoa,jamaa akaona apambane lakini kwa sababu alikuwa sio fit akaishia kuolewa na jamaa huko gerezani
    kama umezaliwa mwanaume jitahidi sana kujiweka fit masaa yote huwezi kujua ya kesho,Watoto wetu wa kiume tuwe nao karibu kuwasaidia kuwa fit na kuwafundisha maisha na jinsi ya kuishi hapa duniani,maisha siyo mchezo
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,767
    Likes Received: 1,023
    Trophy Points: 280
    kumbuka unaweza kwenda jela by mistake!!!!!!!!!!!
     
  3. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kulala na njaa kupenda.
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,767
    Likes Received: 1,023
    Trophy Points: 280

    nakubaliana na wewe,tuna kazi ya kuwalinda watoto wetu wa kiume
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,826
    Likes Received: 22,465
    Trophy Points: 280
    kama hauko fit ishi kwa kufuata sheria.........
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,035
    Trophy Points: 280
    eeh bana eeh....dah....hujafa hujaumbika....
     
  7. s

    sugi JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,367
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    C kila anayekwenda jela kafanya makosa mkuu,wengine wanasingiziwa 2,wengine sababu za kisiasa etc
     
  8. s

    sugi JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,367
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    ni kweli,unakuta toto la kiume hata push ups tatu haliwezi!lazima asukumiwe nyama 2
     
  9. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,458
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Unaweza ukawa mpiga push mzuri lakini watu wakakukamerun. Dawa
     
  10. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,542
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Usipokuwa na nguvu ya kupigana uwe na hela ya kutosha .
     
  11. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Licha ya kuhofia mambo ya gerezani kufanya mazoezi ni muhimi kwa afya - vinginevyo u Komba utamnyemelea mtu
     
  12. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,734
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    alitakiwa kuingia na mkwara walipomuuliza vipi una kesi gani yeye angejibu ya KULAWITI wangenywe, pamoja na hayo ni muhimu sana kuwa fit kimwili inasaidia vitu vingi hata kupambana na vibaka, kufanya mapenzi, kukimbia mabomu ya mbagala nk.
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 36,045
    Likes Received: 13,268
    Trophy Points: 280
    Hadithi za kutunga hizi peleka kwa Shigongo, wewe unawezaje kuhadithia mambo yaliyotokea jela wakati wewe haukuwepo jela? viadithi vya kizushi hapa sio mahali pake.
     
  14. M

    Mucho Mucho Senior Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 114
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Wewe ni mujanja.
     
  15. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,767
    Likes Received: 1,023
    Trophy Points: 280
    hujaumbika hujafa mama
     
  16. H

    Hute JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 6,045
    Likes Received: 3,917
    Trophy Points: 280
    huu ni *****. jela huwa hawabaki wanaume kiasi hicho, ni mambo ya kuamua tu kule, ila sio unapigwa ngumi hadi ukubali huo ufirauni. nimeshatembelea magereza mara nyingi kukagua, na nimefanya uchunguzi mwingine kwa research. shauri zetu lakini hata kama iko hivyo, kwasababu mimi ninao mkanda mweusi wa shotokan karate, na blue wa shaolin kung fu.......ni mfupi kiasi, lakini hata aje mtu mrefuuuuu, namporomosha kama uyoga...na naweza pigana na watu wengi...wakati wa kupigana labda unipige ukiwa mbali, ukinisogelea, kama sijakuvunja miguuu, basi utastukia upo ICU au kaburini.
     
Loading...