Kama ulidhani Wanawake wa Mkoani Tabora wana shida sana na Wanaume Kimapenzi unajidanganya kwani Tumbaku inamaliza kila Kitu

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
57,418
111,236
Nani kakuambia kuwa Wanawake wa Mkoani Tabora wana shida sana na Wanaume pamoja na Mikuyenge yao ambayo mingine ni mikubwa na midogo na hapo hapo wengi wao wakiwa hata Kufanya kwenyewe tu Mapenzi ( Mbanduano / Ngono ) hawajui na kuishia kuwachosha na kuwakera tu?

Kwa taarifa yako tu ni kwamba Wanawake wa Kijiji cha Ugala huko Wilayani Urambo Mkoani Tabora wamekuja na ‘ Ubunifu ‘ mpya wa kuweza Kuwasaidia kumaliza ‘ Mihemko ‘ yao ya Kimapenzi ( namaanisha Nyege zao ) ambapo sasa Kazi hiyo huwa inafanywa Kiurahisi sana na Tumbaku hii hii ambayo Watu wengine huitumia kama ‘ Ulaibu / Ulevi ‘ wao.

Wanachokifanya hao Wanawake ni kwamba pale tu wakiwa wanasikia ‘ Nyege / Hamu ‘ ya Kutinduliwa / Kufanywa / Kungonolewa / Kubaiolojiwa wanachukua Majani ya Tumbaku kisha ‘ wanayatwanga ‘ vizuri halafu yale Majani wanayachukua ya kuyaweka katika Mbunye zao ( Uchini / Ukeni ) kwa nje kisha wanakatika Kidogo Vionu vya ‘ Kwasakwasa ‘ na ‘ Ndombolo ‘ na hatimaye na Wao wanafikia ‘ Mshindo ‘ na hukaa tena kwa muda mfupi na kulirudia hilo zoezi kisha wanakuwa wameridhika kabisa tena wanadai kuliko hata ambavyo wangekuwa na Wanaume.

Ushauri wa bure kwa Serikali yetu kwamba hapa tayari kumeshaonekana kuwa kuna ‘ Fursa ‘ nzuri tu ya Kiuchumi tena kwa Soko la ndani na hasa ukizingatia ya kwamba hata kwa ‘ Sensa ‘ iliyo rasmi inasema kuwa Wanawake idadi yao ni kubwa kuliko ya Wanaume hivyo kama ‘ wakiliboresha ‘ vyema hili Zao linaweza kusaidia sana Kupatikana kwa ‘ Kipato ‘ kikubwa na hicho ‘ Kipato ‘ kikaongezewa katika Bajeti Kuu ya nchi.

Ushauri wa mwisho ni kwa Wanaume ambapo nao nawashauri kwamba wale Wenzangu na Mie ambao ‘ tumeshabobea ‘ kwa matumizi ya vitu kama Vumbi la Congo, Mkunyati, Mundende, Uke Utakukoma, Utasimulia vizuri, Futuluu na Kiboko ya Ubishi sasa tuachane nazo zote hizo na tuanze nasi kutumia Tumbaku ambako tunaweza nasi tukawa tunaiweka kwa Wingi wake katika ‘ Vichwa vya Makombora ‘ yetu kabla ya Kuanza Tendo ili tuweze ‘ Kuwaridhisha ‘ vyema Wenza wetu / Wapenzi wetu ( Wanawake ) ambao inaonekana Wao wanapenda mno ‘ Ubunifu ‘ katika Tendo la Ndoa na siyo Tendo la Ndoa la Mazoea ambalo ni lile lile tulilolirithi kutoka kwa Mababu na Mabibi zetu miaka Hamsini Kweusi iliyopita.

Chanzo cha Taarifa Kuu: Kipindi cha Amka na BBC cha leo asubuhi tarehe 13 March 2019.

Nawasilisha.
 
Tumbaku
Tumbaku
Tumbaku naskia inaharibu mapafu na kuweza kusababisha Cancer, sasa hao kina Dada Kulikoni kuchezea maligafu?

Utafiti zaidi ufanyike kama ukweli tumbaku inasaidia wapelekewe wanafunzi wa secondary shule za bweni.......tetema kama vile umepigwa shotiiii

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom