Kama ukitongoza mwanamke kumbe ana mtoto!?


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,717
Likes
2,647
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,717 2,647 280
Hivi katika mizunguko yako unakutan na demu Bomba mnaonge mnakubaliana na matumbua vyuku byere!!matanuzi yakufa mtu mnatoka club usiku mnaenda kwake unakuta anakichanga cha miezi 2!!na wewe huku ulisha jitune unaenda kupalamia kinoma!!Je wewe utaacha au utavaa miwani ya mbao bila kujali kichanga??
 
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
2,170
Likes
3
Points
135
Maty

Maty

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
2,170 3 135
Yeye hakukijali kichanga chake we utakijalije endeleza makamuzi
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Daaaaaaaah maswali ya Kakakiiza bwana utadhani Chemsha Ubongo
 
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
2,711
Likes
488
Points
180
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
2,711 488 180
Hivi katika mizunguko yako unakutan na demu Bomba mnaonge mnakubaliana na matumbua vyuku byere!!matanuzi yakufa mtu mnatoka club usiku mnaenda kwake unakuta anakichanga na wewe huku ulisha jitune unaenda kupalamia kinoma!!Je wewe utaacha au utavaa miwani ya mbao bila kujali kichanga??
Kwani kichanga kinazuia nini
 
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
2,656
Likes
730
Points
280
Kiraka

Kiraka

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
2,656 730 280
Kwahiyo wewe unakuwa kama mwenzio makamuzi mbele!!well noted
Ni vizuri sana ukahakikisha huyu mwenzio mabyere yamemtoka na hiki kichanga japo mkilaze pembeni, manake naona kama kuna dalili ya murder case hapo, kama mtakilalia!!:teeth:
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,866
Likes
154
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,866 154 160
For the sake of the child mimi naona vizuri ukaachana naye!
 
S

Shauri

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
291
Likes
5
Points
35
S

Shauri

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
291 5 35
Habari wana jamii
mh inaonekana huyu jamaa yamemtokea ?ila ingekuwa mimi ningekula mzigo kama kawa
 
M

Mama Mourinho

New Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
3
Likes
0
Points
0
M

Mama Mourinho

New Member
Joined Nov 25, 2010
3 0 0
Swali zuri Kaka! Kama kweli wewe ni Mwana-Adam uliyezaliwa na Mwanamke, lazima uwe na roho ya UTU... Kaka kweli kweli.. umekakuta katoto kachanga kamelala ndani,... p'se usifanye dhambi hiyo.. mwache huyo Dada, na tena usimwache hivi hivi.. mpe somo.. mseme, mpake sana... mwonye.. ikibidi mpige mangumi...
Wanawake tuwe na utu na watoto wetu wachanga.. nini kubemenda watoto.. wape watoto haki zao za msingi..kama kunyonyesha mpaka miezi sita bila kuchanganya vyakula.
 
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
12,002
Likes
6,125
Points
280
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
12,002 6,125 280
ww utamaliza maziwa ya mtoto, matiti ya mtoto right now,
 
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
856
Likes
27
Points
45
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
856 27 45
Swali zuri Kaka! Kama kweli wewe ni Mwana-Adam uliyezaliwa na Mwanamke, lazima uwe na roho ya UTU... Kaka kweli kweli.. umekakuta katoto kachanga kamelala ndani,... p'se usifanye dhambi hiyo.. mwache huyo Dada, na tena usimwache hivi hivi.. mpe somo.. mseme, mpake sana... mwonye.. ikibidi mpige mangumi...
Wanawake tuwe na utu na watoto wetu wachanga.. nini kubemenda watoto.. wape watoto haki zao za msingi..kama kunyonyesha mpaka miezi sita bila kuchanganya vyakula.
Hapo kwenye red Mama Mourinho umenichanganya. Unaongelea utu halafu unatoa wito wa kumpiga mangumi. Nishike lipi?
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Swali zuri Kaka! Kama kweli wewe ni Mwana-Adam uliyezaliwa na Mwanamke, lazima uwe na roho ya UTU... Kaka kweli kweli.. umekakuta katoto kachanga kamelala ndani,... p'se usifanye dhambi hiyo.. mwache huyo Dada, na tena usimwache hivi hivi.. mpe somo.. mseme, mpake sana... mwonye.. ikibidi mpige mangumi...
Wanawake tuwe na utu na watoto wetu wachanga.. nini kubemenda watoto.. wape watoto haki zao za msingi..kama kunyonyesha mpaka miezi sita bila kuchanganya vyakula.
MM mona miezi miwili n mingi? mie nasikia ati arobaini tu zatosha! au mie nimedanganywa
hapo? Afu kwani ukipiga gemu kuna tatizo gani kama mtoto lishe yake (maziwa) anapata?
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Hivi katika mizunguko yako unakutan na demu Bomba mnaonge mnakubaliana na matumbua vyuku byere!!matanuzi yakufa mtu mnatoka club usiku mnaenda kwake unakuta anakichanga cha miezi 2!!na wewe huku ulisha jitune unaenda kupalamia kinoma!!Je wewe utaacha au utavaa miwani ya mbao bila kujali kichanga??
Afu mkilianzisha hapo lazima junior ataibuka tu kutafuta hoteli. Ila nlishawahi msikia dada mmoja akisema ati kila akinyonyesha huko chini kunapwita aka anajisikia ku-do. Sasa kama huyo nae yuko hivyo, basi hapo
ngoma inogile maana junior ananyonya na wewe unasokomeza hapo ni spoon style tiu ndio inafaa. ...... LOL.......(Angalizo, hapa matiti mali ya junior .....hahah)
 
Supa.engineer

Supa.engineer

Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
47
Likes
0
Points
0
Supa.engineer

Supa.engineer

Member
Joined Nov 20, 2010
47 0 0
Toka naye mwende dukani makafanye shoping za kichanga, acha fedha za matumizi kisha kula kona.
 
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
336
Likes
3
Points
0
B

Brandon

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
336 3 0
MM mona miezi miwili n mingi? mie nasikia ati arobaini tu zatosha! au mie nimedanganywa
hapo? Afu kwani ukipiga gemu kuna tatizo gani kama mtoto lishe yake (maziwa) anapata?
Miezi 2 MINGI SANA. MI NILIANZA KU DO NA MR WAKATI KICHANGA KINA 3weeks.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
523
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 523 280
Hapo inabidi ujiulize. Kama hakukupa taarifa za kuwepo huyo kichanga, je kuna vingapi huvijui; ingia mitini kisailensa!
 

Forum statistics

Threads 1,237,246
Members 475,501
Posts 29,282,533