Kama ujinga ndio mtaji,mikopo ya elimu ya juu itatolewa ili kuondoa ujinga?

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
41,770
2,000
Hili ni swali ninalojiuliza maana hii itakuwa ni sawa na kula mtaji wa biashara yako mwenyewe.

Anyway,labda inaweza ikaongezwa tu.
 

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
31,144
2,000
890765.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom