Kama uenyekiti ndio hivi, wakionja urais watafia Ikulu

  • Thread starter Mwigulu Nchemba
  • Start date

Mwigulu Nchemba

Mwigulu Nchemba

Verified Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
323
Likes
766
Points
180
Mwigulu Nchemba

Mwigulu Nchemba

Verified Member
Joined Feb 25, 2012
323 766 180

"I SAW THE FUTURE AND IT WORKS"

Bora watu wote watoke kwenye chama, Bora watu wote wafe, Bora machafuko yatokee nchi nzima, LAKINI KITI HIKI KISITOKE. Angalia MWENYEKITI WA CCM= ALLY H MWINYI, Wenyeviti kwa upinzani walewale; MWENYEKI CCM (BENJAMINI MKAPA 10years) = kwa vyama vya upinzani Walewale; Mwenyekiti CCM (JAKAYA KIKWETE 10 years)= kwa upinzani walewale. Anakuja MKT MPYA CCM 2017-2027) KWA UPINZANI walewale MPAKA WAZEKE WAFIE MADARAKANI. Huo ni uenyekiti tu, Je watu hao wakipata URAIS WA NCHI wakaonja IKULU, NI KITU GANI KITAWAZUIA KUBADILI KATIBA ILI WABAKI IKULU MPAKA WAFIE HUKO? HAWANA MAZOEA YA KUACHIA KITI.

Nilishawajua siku nyingi. Polepole Mtawajua tu.

 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,915
Likes
15,385
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,915 15,385 280
Ushaanza nanihii zak sasa, umengoja kumepoa poa ndio unajitokeza eti unajiita National Figure!!! Haya imeshinda furahi ssa but CDM will always be there be it rain or sun
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,336
Likes
3,664
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,336 3,664 280
Kwa hali ya kawaida, haitegemewi Naibu Katibu Mkuu wa chama tawala, tena anayejinadi msomi, angeweka post kama hii. Sasa akina Malaria Sugu na Ritz watapost kitu gani?
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
74
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 74 145
Huyu naye Pimbi kweli kweli, Mbowe hajakaa madarakani kwa miaka 10 kama hao wa CCM , huyu mbona Hasemi Nyerere alikua muda gani au ndio mmemfuta kwenye historia ya wenyeviti wa CCM ?

CHADEMA kina umri wa miaka 22 wenyeviti wa Taifa 3, CCM ina umri wa miaka 52 wenyeviti wa taifa 4, hata kuhesabu hujui? Tafuta ratio.....

Halafu analinganisha walevi , eti kuna Mlevi ambaye ni afadhali.......kazi kweli. Kama huyu ndio naibu katibu mkuu wa CCM Taifa ........
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,935
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,935 1,600 280
Kwa hali ya kawaida, haitegemewi Naibu Katibu Mkuu wa chama tawala, tena anayejinadi msomi, angeweka post kama hii. Sasa akina Malaria Sugu na Ritz watapost kitu gani?
Mkuu unakumbuka post ya jana ya molemo alivyoandika kituko hii ya mwigulu mnona inahoja nzito sana.
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,935
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,935 1,600 280
Huyu naye Pimbi kweli kweli, Mbowe hajakaa madarakani kwa miaka 10 kama hao wa CCM , huyu mbona Hasemi Nyerere alikua muda gani au ndio mmemfuta kwenye historia ya wenyeviti wa CCM ?

Halafu analinganisha walevi , eti kuna Mlevi ambaye ni afadhali.......kazi kweli. Kama huyu ndio naibu katibu mkuu wa CCM Taifa ........
Mbowe amekaa madarakani awamu mbili kwa sasa anagombania awamu ya tatu ndiyo maana watu wamemchoka hawataki kumuona.
 
sad_eyes

sad_eyes

Senior Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
149
Likes
7
Points
0
sad_eyes

sad_eyes

Senior Member
Joined Nov 30, 2013
149 7 0
wewe ni kilaza mambo ya chadema yanakuhusu nini??????
 
Jakubumba

Jakubumba

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2011
Messages
1,627
Likes
21
Points
135
Age
33
Jakubumba

Jakubumba

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2011
1,627 21 135
Sasa mwigulu nchemba eti yeye ndo reporter wa habari za chadema! Jamani nchi yetu hii inaelekea wapi? Rais yupo? Nakuchukia sana wewe mtu!
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,593
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,593 280
CC: Dr.W.Slaa ...
 
Last edited by a moderator:
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,912
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,912 280

"I SAW THE FEATURE AND IT WORKS"
Bora watu wote watoke kwenye chama, Bora watu wote wafe, Bora machafuko yatokee nchi nzima, LAKINI KITI HIKI KISITOKE. Angalia MWENYEKITI WA CCM= ALLY H MWINYI, Wenyeviti kwa upinzani walewale; MWENYEKI CCM (BENJAMINI MKAPA 10years) = kwa vyama vya upinzani Walewale; Mwenyekiti CCM (JAKAYA KIKWETE 10 years)= kwa upinzani walewale. Anakuja MKT MPYA CCM 2017-2027) KWA UPINZANI walewale MPAKA WAZEKE WAFIE MADARAKANI. Huo ni uenyekiti tu, Je watu hao wakipata URAIS WA NCHI wakaonja IKULU, NI KITU GANI KITAWAZUIA KUBADILI KATIBA ILI WABAKI IKULU MPAKA WAFIE HUKO? HAWANA MAZOEA YA KUACHIA KITI.
Nilishawajua siku nyingi. Polepole Mtawajua tu.

Petty politics at its best.Katiba inasemaje?

Kwanza huko CCM ni Lini Mwenyekiti wa Chama alishawahi kupingwa kwenye uchaguzi?Uchaguzi wa Mwaka jana alipambana na nani?

Jenga hoja kisomi acha siasa za kitoto kaka.
 
silaha

silaha

Member
Joined
Jun 8, 2012
Messages
60
Likes
4
Points
0
Age
42
silaha

silaha

Member
Joined Jun 8, 2012
60 4 0
hahahahaaa,na al hamisi slaa lazima wamtungue kigoma
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,593
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,593 280
Wananchi wanaonyesha wazi kuchoshwa na ukiritimba wa CHADEMA.
 
M

mnyinda

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2012
Messages
277
Likes
0
Points
0
M

mnyinda

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2012
277 0 0
Umeshaa watuma wale watu wako?
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,602
Likes
3,912
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,602 3,912 280
Mbowe amekaa madarakani awamu mbili kwa sasa anagombania awamu ya tatu ndiyo maana watu wamemchoka hawataki kumuona.
Yaani watu ambao ni viongozi wa CCM ndio wamemchoka na hawataki kumuona?
 
the boss13

the boss13

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
414
Likes
78
Points
45
the boss13

the boss13

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2013
414 78 45
hahahhaha hvyi vichekesho sana naibu katibu mkuu anahangaika na habar za chama pinzan
 
Mhadzabe

Mhadzabe

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,461
Likes
2,214
Points
280
Mhadzabe

Mhadzabe

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,461 2,214 280
Duh mbwane unatumia Maghai siku hizi? Heading na kilicho ndani nimeshiba kabisa!
 
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
3,463
Likes
19
Points
0
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
3,463 19 0
we mwigulu ni mjinga tu wewe.Unashabikia nini hapo? Hao waliofanya hivyo si wanachama wa chadema bali ni mashabiki wa zitto ambao wengi wao ni wanachama wa ccm wanaofuata maelekezo yako.Go to hell.
 

Forum statistics

Threads 1,250,723
Members 481,468
Posts 29,743,371