• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kama tutakosa huo mkopo wa WB Zitto atakuwa amemuadabisha nani! Serikali ya JPM? Au watoto wa kitanzania?

live on

live on

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2018
Messages
335
Points
500
live on

live on

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2018
335 500
Mimi kwa kweli kuna mda unafika huwa nashindwa kuwaelewa wanasiasa wa kitanzania

Ina maana Zitto kama mbunge ameshindwa kuikosoa serikali kama anaona kuna kitu hakipo sawa hadi aende kulialia WB kuwa wasiikopeshe Tanzania

Tena ukizingatia ni pesa ambayo inatakiwa kwenda katika sector ya elimu wafaidika wakubwa wangekuwa ni watoto wa kitanzania na ni watoto wa wapiga kura wake

Kama kungekuwa na chuo cha wapinzani wa siasa basi wana siasa wa kitanzania ilitakiwa wakasome hicho chuo

Maana Seifu nae alipokosaga uraisi Zanzibar alizunguka dunia nzima kutaka Zanzibar itengwe na kunyimwa misada Lisu nae hivyo hivyo anazunguka dunia nzima ili Tanzania iwekewe vikwazo na sasa ameibuka Zitto

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
584
Points
500
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
584 500
Zito hatakuwa amemuadabisha yoyote. Serikali kila siku inasema ina hela nyingi sana.
Hivyo sasa serikali imepata sababu na jukwaa muafaka la kumthibitishia Zito, Watanzania, Wasaliti wa nchi, Wanachadema na Mabeberu kuwa Serikali ina hela na huo mkopo siyo chochote kwao watatumia hela zao za ndani kufanya hayo waliyotaka kufanya kwenye elimu
 
kamili

kamili

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Messages
989
Points
500
kamili

kamili

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2011
989 500
Mimi kwa kweli kuna mda unafika huwa nashindwa kuwaelewa wanasiasa wa kitanzania

Ina maana Zitto kama mbunge ameshindwa kuikosoa serikali kama anaona kuna kitu hakipo sawa hadi aende kulialia WB kuwa wasiikopeshe Tanzania

Tena ukizingatia ni pesa ambayo inatakiwa kwenda katika sector ya elimu wafaidika wakubwa wangekuwa ni watoto wa kitanzania na ni watoto wa wapiga kura wake

Kama kungekuwa na chuo cha wapinzani wa siasa basi wana siasa wa kitanzania ilitakiwa wakasome hicho chuo

Maana Seifu nae alipokosaga uraisi Zanzibar alizunguka dunia nzima kutaka Zanzibar itengwe na kunyimwa misada Lisu nae hivyo hivyo anazunguka dunia nzima ili Tanzania iwekewe vikwazo na sasa ameibuka Zitto

Sent using Jamii Forums mobile app
ITAMUASHIBU CCM, maana hizo pesa zisingetumika kwenye elimu. Kama ambavyo imetumia mamilioni kwenye ndege, reli, nk huku ikiwanyima watoto weru hata mikopo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
matunduizi

matunduizi

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Messages
2,433
Points
2,000
matunduizi

matunduizi

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2018
2,433 2,000
Zitto au WB?
 
Mbekenga

Mbekenga

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2010
Messages
1,455
Points
2,000
Mbekenga

Mbekenga

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2010
1,455 2,000
Serikali ina sera. Sera ni kuwanyima fursa wasichana waliopata mimba, Zito hana hela bali ana hoja ya haki ya elimu kwa wote, WB wana sera za haki za binadamu.
Ishu ni ndogo, Serikali ikubali hoja ya Zito (ambayo inaonyesha ushujaa kwa ZK), WB itatoa hela fasta, maisha yataendelea tubaki kumsikilizia Pompeo.
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
161,372
Points
2,000
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
161,372 2,000
Soon mbivu na mbichi zitajulikana ila zitto kakurupuka
 
F

fazili

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
2,400
Points
2,000
F

fazili

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
2,400 2,000
Zito hatakuwa amemuadabisha yoyote. Serikali kila siku inasema ina hela nyingi sana.
Hivyo sasa serikali imepata sababu na jukwaa muafaka la kumthibitishia Zito, Watanzania, Wasaliti wa nchi, Wanachadema na Mabeberu kuwa Serikali ina hela na huo mkopo siyo chochote kwao watatumia hela zao za ndani kufanya hayo waliyotaka kufanya kwenye elimu
Hivi kuna watu bado wanaikumbatia serikali hii?!
 
M

Mfiaukweli

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2018
Messages
5,206
Points
2,000
M

Mfiaukweli

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2018
5,206 2,000
Hivi kuna watu bado wanaikumbatia serikali hii?!
Kwani kumeshawahi kuwepo uhaba wa watu mbumbumbu? Mbumbumbu ndio wanaoikumbatia serikali hii.
 

Forum statistics

Threads 1,403,944
Members 531,441
Posts 34,440,321
Top