Kama Tunatumia JWTZ Kupambana na Majangiri, na Kwenye Madini Tufanye Hivyohivyo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Tunatumia JWTZ Kupambana na Majangiri, na Kwenye Madini Tufanye Hivyohivyo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Mar 30, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,833
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Madini yetu yanaibwa kwa ustadi mkubwa, mchana kweupe, hata viwanja vya ndege vinavyotumika kutekelaza huo wizi vimetajwa. Mwizi ni mwizi tu. Mwizi wa meno ya tembo au mwizi wa madini...wote wezi na lazima tuwakabili kwa kipimo sawa, hasa hawa wezi wa madini.

    Maoni yangu: Tutumie JWTZ kotekote.

    Vinginevyo serikali itaibua mgogoro mwingine wa kifikra.
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mtoto wa nyoka ni nyoka tu
     
  3. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 7,348
    Likes Received: 4,802
    Trophy Points: 280
    Akina Shimbo na bosi wao Mwinyi au nani hao!!!???
     
  4. haibreus

    haibreus JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 297
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Mbuzi ni Mbuzi hawezi kuwa simba!
     
  5. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kilimo kwanza...madini baadae.
     
  6. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,780
    Likes Received: 3,503
    Trophy Points: 280
    askari wa game wanaweza wakiwezeshwa,tuimarishe vikosi vya game kwanza.Jwtz kwa hiyo operation tu gharama zake kiama na utaambiwa usiulize mambo ya usalama!
     
  7. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo kwenye madini kuna maslahi ya wakubwa ndo maana hawasemi na hawataki ionekane ni wizi. kule Liganga ( Ludewa) wawekezaji wa uchimbaji makaa ya mawe na kufua chuma wameomba miaka mitano kujaribu kama chuma ya hapo itakuwa strong enough na hivyo wapewa mkataba wa majaribio wa miaka mitano ikifuka miaka minne watasema wameshishindwa itakuja kampuni nyingine nayo itafanya hivyo hivyo mpaka chuma kinakwisha watu wanajaribu tu. NI UJUHA WETU TTUUUUUU!!!!!!!!!!!!!!!!!!1
     
  8. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 12,770
    Likes Received: 915
    Trophy Points: 280
    JWTZ wasiokuwa na nidhamu! Si ndio hawa kila kukicha wanapiga raia hovyo .. ... ... AIBU nchi hii sijui tutajificha wapi?
     
Loading...