Kama tunamwogopa vile.........tunamsema sana lakini hatuchukui hatua! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama tunamwogopa vile.........tunamsema sana lakini hatuchukui hatua!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr. Tanganyika, Feb 5, 2011.

  1. Mr. Tanganyika

    Mr. Tanganyika Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Roast Tamu
     
  2. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,876
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Amependeza yaani nadhifu sana,afya yake nzuri na murua imejengwa na kodi yetu wadanganyika.Ila watu wa Igunga!!!!!! sijajua kama ni wazalendo kwani ilitakiwa wamkane huyu mtu.
     
  3. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hilo ndo tatizo letu kubwa!!! What has befallen us???
     
  4. n

    niweze JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    NO I disagree. We are working on it.
     
  5. n

    nndondo JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,225
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Tutangazei maandamano ya kushinikiza kufukuzwa nchini kwetu arudi kwao Iran
     
  6. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 703
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    working on it untill when jamni?
    if we can do it just now let us do it please
     
  7. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 630
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    I can hear water starting to boil in the kitchen..... just wait a minute we're working on it.
     
Loading...