kama tukifanya migomo na maandamano ya kuing'oa selikali ya ccm nani atakuwa wa kwanza kututambua? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kama tukifanya migomo na maandamano ya kuing'oa selikali ya ccm nani atakuwa wa kwanza kututambua?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mnyikungu, Jun 21, 2011.

  1. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2011
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,376
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    wakuu mwelekeo wa nchi yetu mi naona kwa sasa ni kudai madaraka na haki zetu kwa nguvu ndo linalofuta, swali je tukianza mission yetu ni nani atakuwa wa kwanza kututambua kamasisi ndio watu halali wa kuongoza hii nchi? maana baraza la mpito libya ufaransa ndo ilikuwa ya kwanza kulitambua, je sisi watu wa jf tutatambuliwa na nani?
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,962
    Likes Received: 19,589
    Trophy Points: 280
    Na avatar zenu.
     
  3. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    CHADEMA tu kwani wengine wanajuwa kuwa mlishindwa kwenye uchaguzi na kwa vile hata hao wanaofanya maandamano huwa wanadai hilo basi wenye akili watajiepusha na mzunguko usio na faida.
     
  4. i411

    i411 JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 795
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    hii inasema ninachofikiria…………………..
    . . . . . .. . . . . . . . . . . ,.-'". . . . . . . . . .``~.,
    . . . . . . . .. . . . . .,.-". . . . . . . . . . . . . . . . . ."-.,
    . . . . .. . . . . . ..,/. . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . ":,
    . . . . . . . .. .,?. . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . .\,
    . . . . . . . . . /. . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . ,}
    . . . . . . . . ./. . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . ,:`^`.}
    . . . . . . . ./. . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . ,:". . . ./
    . . . . . . .?. . . __. . . . . . . . . . . . . . . . . . . . :`. . . ./
    . . . . . . . /__.(. . ."~-,_. . . . . . . . . . . . . . ,:`. . . .. ./
    . . . . . . /(_. . "~,_. . . .."~,_. . . . . . . . . .,:`. . . . _/
    . . . .. .{.._$;_. . ."=,_. . . ."-,_. . . ,.-~-,}, .~"; /. .. .}
    . . .. . .((. . .*~_. . . ."=-._. . .";,,./`. . /" . . . ./. .. ../
    . . . .. . .\`~,. . .."~.,. . . . . . . . . ..`. . .}. . . . . . ../
    . . . . .(. ..`=-,,. . . .`. . . . . . . . . . . ..(. . . ;_,,-"
    . . . . . ../.`~,. . ..`-.. . . . . . . . . . . . . . ..\. . /\
    . . . . . . \`~.*-,. . . . . . . . . . . . . . . . . ..|,./.....\,_
    ,,_. . . . . }.>-._\. . . . . . . . . . . . . . . . . .|. . . . . . ..`=~-,
    . .. `=~-,_\_. . . `\,. . . . . . . . . . . . . . . . .\
    . . . . . . . . . .`=~-,,.\,. . . . . . . . . . . . . . . .\
    . . . . . . . . . . . . . . . . `:,, . . . . . . . . . . . . . `\. . . . . . ..__
    . . . . . . . . . . . . . . . . . . .`=-,. . . . . . . . . .,%`>--
     
Loading...