Kama tangazo la ajira limeandikwa kwa Kiswahili, barua ya maombi ya kazi inapaswa kuandikwa kwa lugha ipi?

lysah

Member
Feb 13, 2017
35
95
IMG_1999.jpg

Seheme ya tangazo
 

Siri ya mgoda

Member
Nov 26, 2019
13
45
Kuna baadhi ya maeneo nimewahi kuona wanaandika kabisa wanataka barua iliyondikwa kwa mkono, Kama hizi za halmashauri baadhi huwa wanaweka wazi andika kwa mkono,

Ila Kama wahajsema hapo Sina jibu tuendelee kusubiri kutoka kwa wazoefu
 

SN.BARRY

JF-Expert Member
Oct 12, 2012
3,922
2,000
Naomba kuuliza kama tangazo la kazi limeandikwa kwa kiswahili..je barua ya maombi ya kazi inapaswa kuandikwa kwa lugha ipiKiswahili au kingereza nimekwama apa jamani.
TUMIA LUGHA YA TANGAZO. UKIJIFANYA KUTUMIA KIINGEREZA ITAKULA KWAKO. HIYO NI LUGHA YA WATU. MAREHEMU MWENYEWE PAMOJA NA PROF.NDALICHAKO INAWATOA MAKAMASI SEMBUSE WEWE?!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom