Kama tangazo la ajira limeandikwa kwa Kiswahili, barua ya maombi ya kazi inapaswa kuandikwa kwa lugha ipi?

Mbao za Mawe

JF-Expert Member
May 11, 2015
23,337
2,000
Wewe kweli umekwama. Hiyo kazi unayoomba ni ya Kiingereza au kazi ya Kiswahili?

Kama ni kazi ya Kiingereza tumia kiingereza kama ni ya Kiswahili tumia Kiswahili.
 

Ushimen

JF-Expert Member
Oct 24, 2012
29,256
2,000
Naomba kuulza..kama tangazo la kaz limeandkwa kwa kiswahili..je barua ya maombi ya kaz inapaswa kuandikwa kwa lugha ip? Kiswahili au kingereza nmekwama apa jmn
Kama tangazo la kazi lilitolewa kwa kiswahili, basi hata kuomba kazi andika kwa kiswahili.
Lakini ikiwa tangazo la kazi limeandikwa kwa kimombo na kisha likatafasiriwa kwa kibantu.... Hapo nashauri andika barua kwa kimomb, kwasababu pale automatically utaelewa kwamba alietoa tangazo aliomba litafasiriwe ili watu waelewe kwa ufasaha zaidi.
 

King Loto

JF-Expert Member
Nov 28, 2018
1,580
2,000
Naomba kuulza..kama tangazo la kaz limeandkwa kwa kiswahili..je barua ya maombi ya kaz inapaswa kuandikwa kwa lugha ip? Kiswahili au kingereza nmekwama apa jmn
Tumia lugha ya kiswahili afu hujawa specific ni tangazo gani la kazi.
 

run CMD

JF-Expert Member
May 31, 2015
2,110
2,000
Namaanisha kwamba......
Haiwezekani ukakaa ndani kwenye maombi na usitoke nje kutafuta chakula eti ukitrajia kwamba, kwakua Mungu ndie unaemuomba basi hata chakula atakushushia.
sawa ni kweli....
sasa mshaur atumie lugha gani?
 

Ben Zen Tarot

JF-Expert Member
Dec 13, 2014
2,322
2,000
Naomba kuulza..kama tangazo la kaz limeandkwa kwa kiswahili..je barua ya maombi ya kaz inapaswa kuandikwa kwa lugha ip? Kiswahili au kingereza nmekwama apa jmn
Andika kwa kiswahili alafu utafsiri kwa lugha zote zilizopo hapa Duniani.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom