Kama serikali itang'ang'ania kuwalipa DOWANS; CHADEMA kuitisha maandamano ya nchi nzima

  • Thread starter Yericko Nyerere
  • Start date

Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,520
Likes
4,884
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified User
Joined Dec 22, 2010
16,520 4,884 280
Tamko hilo limetolewa na ndugu John Mnyika
Amesema cdm inaitaka serikali kutoa tamko la kutolipa pesa hiyo ndani ya siku 30 zaidi ya hapo yataitishwa maandamano ya nchi nzima!
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
Chama cha Demokrasia na Maendeleo kimesema kitaandamana nchi nzima endapo serikali itaailipa kampuni feki ya Richmond a.k.a Dowans. Kauli hiyo ni imetolewa na Mnyika makao makuu ya CDM jijini Dar- Es - Salaam. Hii ni mara ya pili kwa CDM kusema kuwa itaandamana nchi nzima endapo serikali itailipa Dowans.
Swali la msingi je maandamano yatasaidia Dowans kutolipwa?
Source ITV Habari.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Waziri kivuli wa Nishati na Madini, John Mnyika amesema kuwa chadema kitaitisha maandamano nchi nzima kama serikali itaendelea kusimamia kuilipa Dowans.


SOURCE: ITV
 
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,732
Likes
39
Points
145
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,732 39 145
Hata mimi nitashiriki
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
109
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 109 160
Hata kwa mtutu wa bunduki, tozo ya dowans hailipiki. Safi sana mh. Mnyika.
 
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2007
Messages
2,720
Likes
50
Points
145
Ibrah

Ibrah

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2007
2,720 50 145
CDM inapanga kufanya maandamano nchi nzima kupinga Dowans kulipwa mabilioni.

Source; ITV Habari, saa 2 usiku huu
 
P

potokaz

Senior Member
Joined
Jul 19, 2011
Messages
168
Likes
22
Points
35
P

potokaz

Senior Member
Joined Jul 19, 2011
168 22 35
Tunasubiri mwongozo mkuu, tuko pamoja. idumu CDM
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
... the next best thing to do in the best interest of our nation. Malipo kwa DOWANS hayakubaliki kamwe.
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,069
Likes
9,292
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,069 9,292 280
amesema mafisadi waliotajwa 15sep2007 bado wana landa landa mitaani bila kushughurikiwa.cdm inataka mafisadi wote washughurikiwe.mia
 
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2009
Messages
4,665
Likes
1,411
Points
280
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2009
4,665 1,411 280
niko nyuma yao...
 
king'amuzi

king'amuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
615
Likes
9
Points
35
king'amuzi

king'amuzi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
615 9 35
hiyo haina mjadala watanzania lazima tusimamie kodi zetu zisinufaishe wachache.
 
M

Makamuzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,156
Likes
4
Points
133
M

Makamuzi

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,156 4 133
hakuna kulala mpaka kieleweke,na mimi ntashiriki.
 
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
13,302
Likes
3,758
Points
280
kichomiz

kichomiz

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
13,302 3,758 280
Safiiiiiiiiiii tusikubali kuwapa hao mafisadi kodi zetu,serikali ikijifanya kulipa tu lazima pachimbike hapa,wasitufanye sisi kama vitega uchumi vyao.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Nani wa kuingia mtaani?
Hayo ni maneno tu.
 
K

Kigoma 2015

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
370
Likes
15
Points
35
Age
30
K

Kigoma 2015

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
370 15 35
Mnyika anasema kuwa waliohusika wote wakamatwe wafilisiwe mali zao na mapato yao yote ili fedha itakayopatikana ndo ilipe hlo deni na siyo fedha ya mlipa kodi ndo i2mike kulipa deni hlo. Ametoa siku 30 kwa serikali kusitisha malipo hayo.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Safiiiiiiiiiii tusikubali kuwapa hao mafisadi kodi zetu,serikali ikijifanya kulipa tu lazima pachimbike hapa,wasitufanye sisi kama vitega uchumi vyao.
unamaanisha unachosema?. Wengine wanaropoka tu.
 
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified User
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified User
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
KATIBA.. KATIBA JAMANI KATIBAAAAAAAAAAAAA... 2015 HIYOO IMENUKIA TUTAIVAA BILA KATIBA MPYA HIVI-HIVI. Mambo ya Dowans hayo kwa wananchi wa kawaida hayana saaana mvuto, mwananchi anajua hata kama huyo jini dowans hatalipwa bado jini magamba atazitafuna hizo hela, mambo ya umeme, sukari, mishahara na kupanda kwa gharama za maisha ndiyo yenye mvuto.. Graduate anaajiriwa serikalini kwa mshahara wa 320,000 kwa mwezi? kwa maisha haya? ila mwanawane yupo tu maskini ya mungu, wala hana wa kumtetea.. sasa huyu akipata nafasi ya kuwa GAMBA kwanini asinyonge badala ya kuchinja? bado hatujasema walimu ambao mbali na kamshahara ka 120,000 bado ana mkopo kwenye benki mbili tatu na last kwa mwezi anapokea take-home 15,000 mwanawane wa watu.. Do TZ?
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Mnyika anasema kuwa waliohusika wote wakamatwe wafilisiwe mali zao na mapato yao yote ili fedha itakayopatikana ndo ilipe hlo deni na siyo fedha ya mlipa kodi ndo i2mike kulipa deni hlo. Ametoa siku 30 kwa serikali kusitisha malipo hayo.
sheria inasemaje ktk hilo?
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
26
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 26 135
Sasa ngoja serikali itambue maamuzi ya umma.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Wanapingana na maamuzi ya Mahakama??!
 

Forum statistics

Threads 1,214,174
Members 462,577
Posts 28,503,690