Kama sera yetu ya mambo ya nje ni uchumi then tuelewane na Rwanda tusishindane


Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Points
1,225
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 1,225
Maoni tu, tuacheni politics we need Rwanda kiuchumi... Huuu mtaifa wetu jamani hatujajifunza na siasa zetu za ukombozi wa kusini mwa Afrika ambao haukuwa na tija na wananchi wa kawaida. Rwanda tuko pamoja sasa uchumi tu vi2 vingine havina nafasi. Tujenge reli....
 
Kitaturu

Kitaturu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
4,814
Points
2,000
Kitaturu

Kitaturu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
4,814 2,000
Mimi sidhani kama tunashindana bali Rais wetu JK amemchokoza mwenywe Kagame na Rwanda yake....Huyo jamaa ni kichwa eti.....na anajua fika weknesses za JK...

I think we should let the guy do what he is sopposed to do for his country and for his people so long as watu wake wanamzimia, wanamkubali..!....Eti kwani shida yetu ni nini hasa?......Why don't we concetrate on our own problems, so many of them??







 
T

Technology

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
748
Points
250
T

Technology

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
748 250
Uchumi kwako ni bora kuliko maisha ya mamilioni ya wa Congo wanaotaabika kwa vita vinavyosababishwa na mpuuzi kagame? Kama uchumi kwako ni bora kuliko utu, muuue mama Yako kichwa peleka Freemasons uwe milionea
 
T

Technology

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
748
Points
250
T

Technology

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
748 250
Kitaturu


How many refugeese crosses border to kigoma every single day from Congo? And for sure we all knows that, it is because of kagame's involvement in eastern Congo. Think big Mzee




 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,533
Points
2,000
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,533 2,000
Maoni tu, tuacheni politics we need Rwanda kiuchumi... Huuu mtaifa wetu jamani hatujajifunza na siasa zetu za ukombozi wa kusini mwa Afrika ambao haukuwa na tija na wananchi wa kawaida. Rwanda tuko pamoja sasa uchumi tu vi2 vingine havina nafasi. Tujenge reli....
Yaani watutukane sisi tunyamaze tu eti kwa sababu ya uchumi? Rwanda na hasa Kagame anatakiwa kuwa na nidhamu na kuacha msuri wake. Pamoja na kwamba anafanya vizuri katika nyanja mbalimbali lakini ni msumbufu sana kwenye ukanda huu wa maziwa makuu. Yeye ndiye chanzo cha migogoro huko Mashariki ya Kongo kwa sababu za kiuchumi. Amekuwa akisponsor vita huko kuanzia akina Bizima Karaha hadi Laurent Nkunda na Bosco Ntaganda. Akiambiwa aongee na wenzake yeye anaanza kutukana!

Mkuu mashariki ya Kongo ikitulia itasaidia sana uchumi wa nchi yetu; usiiangalie Rwanda peke yake angalia na fursa zilizoko mashariki mwa Kongo ambazo tunazikosa kwa sababu ya vurugu zinazofadhiliwa na Rwanda.
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,533
Points
2,000
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,533 2,000
Uchumi kwako ni bora kuliko maisha ya mamilioni ya wa Congo wanaotaabika kwa vita vinavyosababishwa na mpuuzi kagame? Kama uchumi kwako ni bora kuliko utu, muuue mama Yako kichwa peleka Freemasons uwe milionea
Makete
 
D

duncan wa mbuji

Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
44
Points
0
D

duncan wa mbuji

Member
Joined Jun 12, 2013
44 0
Kagame ni muuaji mkubwa sana,anaingia nchi za watu kwa mabavu,FDRL cyo wajinga wanajua wanacho kifanya na Kagame ameingiwa na uwoga,hata wanyarwanda ambao walikua M23 wamefukuzwa kwa kua wanahujumu.
 
RUCCI

RUCCI

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2011
Messages
1,699
Points
2,000
RUCCI

RUCCI

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2011
1,699 2,000
>>Mkuu mashariki ya Kongo ikitulia itasaidia sana uchumi wa nchi yetu; usiiangalie Rwanda peke yake angalia na fursa zilizoko mashariki mwa Kongo ambazo tunazikosa kwa sababu ya vurugu zinazofadhiliwa na Rwanda.<<

hiyo hoja yako hapo juu umetia aibu..tuna almasi,dhahabu,gas,bandari,ma-mbuga ya wanyama na mavitu kibao sana, tumeshindwa kuvitumia kutuendeleza kiuchumi leo tuseme mashariki ya kongo ina fursa tunazikosa...shame on u
 

Forum statistics

Threads 1,284,798
Members 494,236
Posts 30,840,328
Top