Kama Prof Mnyaa karudi kwa mlango wa nyuma uwezekano wa Masha kurudi upo pia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Prof Mnyaa karudi kwa mlango wa nyuma uwezekano wa Masha kurudi upo pia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Watu, Nov 17, 2010.

  1. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2010
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 3,001
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    Hi ni hatari kweli hakuna watu wengine hadi wana recycle?
     
  2. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,676
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sio kwamba hawapo mkuu, wapo ila sema mauvivu ya viongozi wetu kufikiri lakini pia kulipiana fadhili. Swala la Masha wa tulia sikilizia, kama haibuki leo we mpe mda kidogo utasikia kashatengenezewa mbeleko ya kumbeba tayari
     
  3. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,084
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    si ndio kateuliwa na rais kuwa MP?
     
  4. r

    rmb JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Atapewa hata ubalozi kwani hakuna anyestaafu hivi karibuni??
     
Loading...