Kama Nyerere Angekuwa Hai Leo Angesema Nini?


lembu

lembu

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2009
Messages
1,209
Likes
1,075
Points
280
lembu

lembu

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2009
1,209 1,075 280
Kama muasisi wa Taifa la JMT JK Nyerere angekua hai angekosoa au kuunga mkono mambo gani yanayofanywa na serikali hii ya awamu ya tano kama alivyofanya kwenye serikali za awamu ya pili na tatu?
 
Mzingo

Mzingo

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Messages
1,167
Likes
1,155
Points
280
Mzingo

Mzingo

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2014
1,167 1,155 280
Nyerere huyu 'aliyetunga' katiba inayosema matokeo ya ubunge na udiwani ruksa kuyapinga mahakamani isipokuwa ya urais tu?

huyu kakataza mikutano ya siasa. Wale wale tu.
Kafa 1999 , ujanja ujanja,uminyaji demokrasia,uchumi mbovu,wizi haujaanzia 2000
 
Z

ZALEMDA

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2017
Messages
311
Likes
217
Points
60
Z

ZALEMDA

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2017
311 217 60
Magufuli is the really big deal
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,501
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,501 280
Kama muasisi wa Taifa la JMT JK Nyerere angekua hai angekosoa au kuunga mkono mambo gani yanayofanywa na serikali hii ya awamu ya tano kama alivyofanya kwenye serikali za awamu ya pili na tatu?

Angemuuliza Mungu kwa nini Magufuli hakuwa Raisi wa 1 wa TZ na yeye akaja baada ya Magufuli!
 

Forum statistics

Threads 1,236,464
Members 475,125
Posts 29,258,882