Kama ningekuwa Askofu Kakobe ningetamka haya maneno kwenye mapokezi ya ndege ya 2 aina ya Airbus JNIA.


Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2017
Messages
29,809
Likes
76,993
Points
280
Age
18
Mwifwa

Mwifwa

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2017
29,809 76,993 280
Hakuna jambo jema kama kuwa mzalendo wa kweli katika nchi yako, Askofu Kakobe kaonesha Uzalendo wa kweli na kutambua juhudi za Rais Magufuli katika kufufua Shirika la ndege nchini.

Tunapaswa kuwa wazalendo kama Kakobe ili tuweze kupiga hatua katika maendeleo ya nchi yetu.

Wakati Kakobe akipokea Ndege pamoja na Rais, Wazalendo wengine waliamua kuendelea na mpango wa kuandamana kupongeza juhudi za ufumbuzi wa Kikokotoo uliotolea na Rais siku za hivi karibuni.

Kwa uzalendo wa Kakobe aliouonesha, kama ningekuwa mimi haya maneno yangekuwa miongoni mwa maneno ya hotuba yangu.
Rais Magufuli ni msikivu, muelewa, anapenda kushauriwa hasa katika mambo ya maslahi mapana ya Taifa, hata nilipomshauri atubu, alitubu na akawaomba watanzania wamuombee hadi kapata ujasiri wa kuthubutu kufanya mambo makubwa yaliyoshindikana kama ununuzi wa Ndege, na leo tumeipokea Ndege ya 6 ya Airbus

Hongera Kakobe wewe ni mtanzania halisi kutoka mwisho wa reli(Ujiji-Kigoma)
 
ichumu lya

ichumu lya

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2016
Messages
941
Likes
700
Points
180
Age
49
ichumu lya

ichumu lya

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2016
941 700 180
Uvccm leo kakobe kawa Raia ninyi wapumbavu ata shetani anawashangaa.
Hakuna jambo jema kama kuwa mzalendo wa kweli katika nchi yako, Askofu Kakobe kaonesha Uzalendo wa kweli na kutambua juhudi za Rais Magufuli katika kufufua Shirika la ndege nchini.

Tunapaswa kuwa wazalendo kama Kakobe ili tuweze kupiga hatua katika maendeleo ya nchi yetu.

Wakati Kakobe akipokea Ndege pamoja na Rais, Wazalendo wengine waliamua kuendelea na mpango wa kuandamana kupongeza juhudi za ufumbuzi wa Kikokotoo uliotolea na Rais siku za hivi karibuni.

Kwa uzalendo wa Kakobe aliouonesha, kama ningekuwa mimi haya maneno yangekuwa miongoni mwa maneno ya hotuba yangu.
Rais Magufuli ni msikivu, muelewa, anapenda kushauriwa hasa katika mambo ya maslahi mapana ya Taifa, hata nilipomshauri atubu, alitubu na akawaomba watanzania wamuombee hadi kapata ujasiri wa kuthubutu kufanya mambo makubwa yaliyoshindikana kama ununuzi wa Ndege, na leo tumeipokea Ndege ya 6 ya Airbus

Hongera Kakobe wewe ni mtanzania halisi kutoka mwisho wa reli(Ujiji-Kigoma)
Sent using Jamii Forums mobile app
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,786
Likes
31,549
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,786 31,549 280
Askofu Kakobe kaungana Na Ask Gwajima kuunga Mkono juhudi Za Rais wetu Mpendwa

Kila la Kheir , tunajivunia Rais Magufuli
 
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
4,645
Likes
5,227
Points
280
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
4,645 5,227 280
Kichaa ni kichaa tu hata avishwe suti ya thamani kubwa Mkuu.
Anakusanya vichaa kimtindo
It's so sad kuona akina Kakobe waliokuwa wanamsimanga kwenye majukwaa Leo anamsifia kushinda Malaika Gabriel.
Makanisa ya kusali si ya hawa wenye dini fake
****Mtasisista hata/mpaka lini! Ujumbe umfikie Kakobe amsalimie na Gwajima (wote wababaishaji)
 
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2018
Messages
3,742
Likes
5,377
Points
280
KingY

KingY

JF-Expert Member
Joined May 22, 2018
3,742 5,377 280
Hapana..
Sio watz wote wanamkubali huyo Kichaa.
Lumumba hawajaielewa Luka 6:26.
hapo ndipo Kakobe amekabdamiza mengine ni mbwembwe kwani huwezi kuitwa na mtu kwenye hafla ukamtusi au kumkosesha amani...lkn ametuma ujumbe wa tafakuri kwa akili

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,250,102
Members 481,224
Posts 29,720,705