Kama ni wewe mwanaume mwenzangu hili tatizo ungelitatuaje?


cariha

cariha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2015
Messages
6,977
Likes
10,491
Points
280
cariha

cariha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2015
6,977 10,491 280
Wewe ni mzigo wa gunia la misumari jambo dogo linakushinda akili uwe unajiongeza
Tehtehteh.

Haya piga kampeni naona unataka mfanane.

Ila mwenzio hata usingle mom hajui kama ni tatizo kama unavyoliona ni tatizo wewe.

Kuwa single mom sio ugonjwa.sidhani kama utanielewa hapa.

Narudia kwake msamiati wa usingle mom kuwa tatizo kama unavyolichukulia na ulivyomezeshwa hapo unapoishi halipo kabisa.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
9,740
Likes
13,670
Points
280
toxic9

toxic9

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
9,740 13,670 280
Kuna mdau hapo juu katia neno zuri nahisi ni Rebeca 83 kwamba kuna mimba huja na vitimbi vyake, karaha za hapa na pale yani mwanamke anaweza kukuchukia kabisa na its obvious ana mimba %, sasa ukimuuzi lazima achukia sana ukichanganya na hali yake, hapo fanya juu chini mlete aje kukaa na wewe mengine mtayaweka vizuri tu, halafu acha kutumia maneno makali yatakayo mkela hususani kipindi hichi
 
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
5,790
Likes
11,493
Points
280
Don Clericuzio

Don Clericuzio

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2017
5,790 11,493 280
I'm not emotional bwana mi ka mwanamke ukidate na mwanaume umwambie una mimba huwa wanabadilisha gear angani nakutafta visababu

Sent using Jamii Forums mobile app
True, kuna issue ya kukwepa majukumu hapo.

Lakini pia kuna experience za kuambiwa fake news za mimba kwa sababu mbalimbali.
 
Brown Kwacha

Brown Kwacha

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2017
Messages
246
Likes
277
Points
80
Brown Kwacha

Brown Kwacha

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2017
246 277 80
True, kuna issue ya kukwepa majukumu hapo.

Lakini pia kuna experience za kuambiwa fake news za mimba kwa sababu mbalimbali.
Don

Sijajua kama mnaelewa ninachotafuta hapa.

Natafuta ushauri wa kujenga sio wa kubomoa.

Sihitaji ushauri wa kuambiwa nikimbie. Ukishaelewa hili huhitaji kuanza kunifikiria vibaya.

And I already decided to opt Daata's advise.
 
Brown Kwacha

Brown Kwacha

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2017
Messages
246
Likes
277
Points
80
Brown Kwacha

Brown Kwacha

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2017
246 277 80
Kuna mdau hapo juu katia neno zuri nahisi ni Rebeca 83 kwamba kuna mimba huja na vitimbi vyake, karaha za hapa na pale yani mwanamke anaweza kukuchukia kabisa na its obvious ana mimba %, sasa ukimuuzi lazima achukia sana ukichanganya na hali yake, hapo fanya juu chini mlete aje kukaa na wewe mengine mtayaweka vizuri tu, halafu acha kutumia maneno makali yatakayo mkela hususani kipindi hichi
Shukrani mkuu nilimsoma nikamwelewa rebeka.
 
Brown Kwacha

Brown Kwacha

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2017
Messages
246
Likes
277
Points
80
Brown Kwacha

Brown Kwacha

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2017
246 277 80
Haya tusichoshane pambana hali yako najua hapo umechanganyikiwa sana tu. Relax baba kijacho

Sent using Jamii Forums mobile app
Huwezi ni changanya mdada cha zaidi naendelea kufunua akili yako nikujue ulivyo.

Laiti ungejua ushauri ninaoutaka ni kujenga ungepunguza kupanic.
 
espy

espy

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
53,226
Likes
67,044
Points
280
espy

espy

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
53,226 67,044 280
Kimeo kimekutana na kimeo. Pambaneni na hali zenu maana ni chupa na mfuniko.
 
cariha

cariha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2015
Messages
6,977
Likes
10,491
Points
280
cariha

cariha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2015
6,977 10,491 280
Hata cjapanic wewe ndo una shida mie nime read beyond what you wrote hafu hutaki.kusema real problem though huo ndo ukubwa benyewe
Huwezi ni changanya mdada cha zaidi naendelea kufunua akili yako nikujue ulivyo.

Laiti ungejua ushauri ninaoutaka ni kujenga ungepunguza kupanic.
Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,262,093
Members 485,449
Posts 30,112,813