KAMA NI MEMBER/SHABIKI WA MAISHAFORUMS.COM :Tafadhali soma hapa!


Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,180
Points
1,250
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,180 1,250
Imekwenda wapi hebu fungua kidogo basi kilichojiri????
 
kibonga

kibonga

Senior Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
145
Points
195
Age
43
kibonga

kibonga

Senior Member
Joined Jun 13, 2011
145 195
wameenda kujipanga wapate ufadhili:bowl:
 
Donn

Donn

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
2,453
Points
1,225
Donn

Donn

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
2,453 1,225
Wow... Walianza na JF Ban wanamaliza na suspended page!! OMG..
 
HT

HT

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2011
Messages
1,899
Points
0
Age
12
HT

HT

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2011
1,899 0
Walikuwa wanatest may be? :confused2:
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,788
Points
2,000
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,788 2,000
Walikurupuka ile script ni ya kulipia ip board nafkiri wamekosa wa kuwalipia baada ya kukosa member
 

Forum statistics

Threads 1,284,537
Members 494,169
Posts 30,830,994
Top