Kama ni kweli Lissu anaitukana nchi na ashitakiwe tu!

Kumbukumbuyatorati

Senior Member
Jul 27, 2018
151
250
Kama ni kweli TUNDU LISSU anaitukana na kuisema vibaya nchi iliyomkuza na kumlea akirudi ashitakiwe tena kwa kifungo kikubwa.

Kabudi umetumwa kurekodi matusi anayoyatukana LISSU kuhusu nchi yetu TANZANIA naomba uyalete yawe ushahidi ili afungwe tu maana amekosa uzalendo.

Kama ni uchungu wa kupigwa risasi hakupigwa na Tanzania bali alipigwa na watu wasiompenda pengine ni wasukuma au wahaya wala sio watanzania.

Lakini kama LISSU anatukana vitu vingine tofauti na nchi yetu muacheni atukane hadi mawe yaanze kunena kilugha.

HAKIKA kama Kabudi atamshinda LISSU hakika wewe ndo utakuwa shujaa wa CCM kwa miaka ya karibuni na utakuwa na bahati sana kupata CCM yenye watu dhaifu kiasi hiki hadi kushindwa kupambana na mtu mmoja na wewe pekee umeweza.
 

kigogo warioba

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
5,699
2,000
mkuu mbona unakua mgumu kuelewa!? tundu lissu haisemi vibaya nchi yetu wala taifa letu, tundu lissu anusema utawala mbovu usioheshimu misingi ya katiba yetu tuliojiwekea wenyewe! tundu lissu hajawahi kuikebehi wala kuitukana nchi yake , wanaosema anatukana nchi ni watu wanaokerwa na maneno yake na ndio waliotaka kumdedisha!
 

omari londo

JF-Expert Member
Feb 18, 2015
1,805
2,000
mkuu mbona unakua mgumu kuelewa!? tundu lissu haisemi vibaya nchi yetu wala taifa letu, tundu lissu anusema utawala mbovu usioheshimu misingi ya katiba yetu tuliojiwekea wenyewe! tundu lissu hajawahi kuikebehi wala kuitukana nchi yake , wanaosema anatukana nchi ni watu wanaokerwa na maneno yake na ndio waliotaka kumdedisha!
Wewe ndio hujamuelewa mtoa mada

Bongo bado kuna ng'ombe wengi sana
 

Nyumisi

JF-Expert Member
Nov 10, 2010
4,659
2,000
mkuu mbona unakua mgumu kuelewa!? tundu lissu haisemi vibaya nchi yetu wala taifa letu, tundu lissu anusema utawala mbovu usioheshimu misingi ya katiba yetu tuliojiwekea wenyewe! tundu lissu hajawahi kuikebehi wala kuitukana nchi yake , wanaosema anatukana nchi ni watu wanaokerwa na maneno yake na ndio waliotaka kumdedisha!
Unawezaje kuutenganisha utawala na nchi na wananchi, au huo utawala umeshuka tu from nowhere
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
21,778
2,000
Nchi siyo Serikali na Serikali siyo Nchi. hili ni somo la uraia ngazi ya chini kabisa sasa kama na hili linakuwa tatizo kuelewa kuna mtu atawadanganya na kusema CCM ni Serikali kwa hoja kwamba ndiyo iliyoshinda uchaguzi.
 

G4rpolitics

JF-Expert Member
Jul 29, 2015
3,778
2,000
mkuu mbona unakua mgumu kuelewa!? tundu lissu haisemi vibaya nchi yetu wala taifa letu, tundu lissu anusema utawala mbovu usioheshimu misingi ya katiba yetu tuliojiwekea wenyewe! tundu lissu hajawahi kuikebehi wala kuitukana nchi yake , wanaosema anatukana nchi ni watu wanaokerwa na maneno yake na ndio waliotaka kumdedisha!
kwa hiyo misaada ikifungwa wewe hutokuwemo kwa xbu misaada ni ya serikali tu na huwa haihusu mtanzania kama wewe eti?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Etwege

JF-Expert Member
Jul 4, 2018
2,782
2,000
å KABLA LOWASSA HAJAIHAMA CCM.

" Atakae muunga Mkono LOWASSA akapimwe akili haraka"
~Peter Msigwa~

å BAADA YA LOWASSA KUJIUNGA CHADEMA( WAKAT WA KAMPENI)

"LOWASSA ndiye suluhisho la dhuluma na Maendeleo hafifu ya taifa hili tangu Uhuru, chagua LOWASSA chagua CHADEMA"
~Peter Msigwa~

å BAADA YA LOWASSA KURUDU NYUMBANI "CCM".

" Kama kunajambo la maana kubwa LOWASSA ameifanyia CHADEMA ni kuondoka CHADEMA kurudi CCM "
~Peter Msigwa~

Sent using Jamii Forums mobile app
 

hb9

Member
Jan 31, 2014
35
95
Najua alikuwa anajua awali ila kuliibua suala la maelezo ya Polisi na uhalisia wa tukio kutofanana kuhusu utekwaji wa Mo ambao ulizungumziwa na tangu awali na ukizingatia mazingira hayohayo yanaonekana tukio la Lissu,ni majibu pekee ya maswali yale magumu ya mazingira tata yatakayoweza kusafisha jeshi la Polisi.Hata Prof.asipokuwa na hoja za kumjibu TL tutaishia kupaza sauti juu huku mioyo ikiwa inaona aibu kuamini mdomo umatamka kile moyo usichokiamini pia kisichofanana na uwezo wa ubongo na vyeti vya elimu vilivyomo makabatini.Ukikaa n'chale ukisimama n'chale
 

Nyumisi

JF-Expert Member
Nov 10, 2010
4,659
2,000
Kama utawala wa nchi unaangushwa lakini wananchi wanaendelea kudunda hiyo unaionaje?.
Mtu kuondolewa kwenye nafasi yake ndo maana yake utawala wa nchi kuangushwa? kwa hiyo nchi inabaki kwenye autopilot, siyo?
 

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Jul 18, 2018
4,478
2,000
Kama ni kweli TUNDU LISSU anaitukana na kuisema vibaya nchi iliyomkuza na kumlea akirudi ashitakiwe tena kwa kifungo kikubwa.

Kabudi umetumwa kurekodi matusi anayoyatukana LISSU kuhusu nchi yetu TANZANIA naomba uyalete yawe ushahidi ili afungwe tu maana amekosa uzalendo.

Kama ni uchungu wa kupigwa risasi hakupigwa na Tanzania bali alipigwa na watu wasiompenda pengine ni wasukuma au wahaya wala sio watanzania.

Lakini kama LISSU anatukana vitu vingine tofauti na nchi yetu muacheni atukane hadi mawe yaanze kunena kilugha.

HAKIKA kama Kabudi atamshinda LISSU hakika wewe ndo utakuwa shujaa wa CCM kwa miaka ya karibuni na utakuwa na bahati sana kupata CCM yenye watu dhaifu kiasi hiki hadi kushindwa kupambana na mtu mmoja na wewe pekee umeweza.
Anayoyasema Lissu yamefanyika tanzania, Nchi anazitembelea Lissu zina uhusiano na Tanzania Mabalozi wa hizo nchi wapo Tanzania inamaana hawayaoni au kusikia hayo Matukio?Na inawezeka hao mabalozi wamekwisha kuyafikisha kwenye Nchi zao.Sasa ni kipya kipi anachosema Lissu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

fugees

JF-Expert Member
Aug 13, 2012
2,872
2,000
Kama ni kweli TUNDU LISSU anaitukana na kuisema vibaya nchi iliyomkuza na kumlea akirudi ashitakiwe tena kwa kifungo kikubwa.

Kabudi umetumwa kurekodi matusi anayoyatukana LISSU kuhusu nchi yetu TANZANIA naomba uyalete yawe ushahidi ili afungwe tu maana amekosa uzalendo.

Kama ni uchungu wa kupigwa risasi hakupigwa na Tanzania bali alipigwa na watu wasiompenda pengine ni wasukuma au wahaya wala sio watanzania.

Lakini kama LISSU anatukana vitu vingine tofauti na nchi yetu muacheni atukane hadi mawe yaanze kunena kilugha.

HAKIKA kama Kabudi atamshinda LISSU hakika wewe ndo utakuwa shujaa wa CCM kwa miaka ya karibuni na utakuwa na bahati sana kupata CCM yenye watu dhaifu kiasi hiki hadi kushindwa kupambana na mtu mmoja na wewe pekee umeweza.
kwasheria zipi we kiaziwalimumba manina
 

Matawi ya juu

New Member
Mar 5, 2019
3
45
Eti lisu anatukana serikali? nyie watu wa akili za kamuzu Banda mnatia aibu sana, uongozi ni dhamana tuu mtapita tuu Kama wengine tendeni haki mjenge taifa sio kutishia watu Kila siku
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom