Kama ni kweli basi CCM mwisho wake ndio huu

MLIPAKODI

JF-Expert Member
Dec 11, 2012
234
195
Wana jf,

Nimeipata taarifa kutoka sehemu mbalimbali katika mchakato wa uchaguzi serikari za mitaa kuwa CCM hawajasimamisha wagombea ina maana UKAWA wanapita bila kupingwa. Kwa mwenye habari kamili ya maeneo hayo atujuze tafadhali.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom