Kama ni basi za mwendo kasi hii itakuwa inakwenda masaki | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ni basi za mwendo kasi hii itakuwa inakwenda masaki

Discussion in 'Jamii Photos' started by Jiwe Linaloishi, Jul 23, 2012.

  1. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,727
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    kwa jinsi serikali inavyopenda kula bata basi hili litapiga rout za masaki na osterbay tu
     

    Attached Files:

  2. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mmmmmmmmmm.
     
  3. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Limetengenezwa kama mbwa anataka kujikuna mkia,ni kama linajichungulia masaburi.
     
  4. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,727
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Linajifunza kona za mjini
     
  5. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama nyoka. Duuuuuh!
     
  6. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    litatembeaje? ama litazunguka tuuuu hapohapo? Photo shop.
     
  7. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,617
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Yameisha ingia nimeona moja leo maeneo ya posta mpya.
     
Loading...