Kama Ndoto Zetu Zilishindwa Kutimia, Basi Tutimize za Wanetu!


Architectus

Architectus

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2017
Messages
3,555
Likes
3,476
Points
280
Architectus

Architectus

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2017
3,555 3,476 280
Ni Jambo la kawaida na Ambalo kila mmoja lishamtokea yaani kuwa na zile ndoto za utotoni.
Ni Ndoto ambazo zilikuwa zinabeba ambition Halisi ya Binadamu!

Kwa sababu tofauti za kifamilia, kijamii na Hata kielimu pia wengi wetu tumeshindwa kutimiza zile ndoto zetu!

Kwa Mfano nikiwa mtoto Mdogo Galileo Galilei alikuwa idol mkubwa kwangu, Nakumbuka nilikuwa Darasa la 5 Kipindi Ambacho Kila mtu alikuja kugundua i was the Genius of my era in my Region, Kipindi ambacho hata mimi nilihisi i was Extraordinary!

Basi toka hapo Ndoto zangu zikawa Kuwa Mwanasayansi, Nikaja kuvutiwa sana na maswala ya Jiografia Japo nilikuwa mtata pia wa Hesabu na Sayansi, Nikatokea tena Kumkubali Mwanafunzi wake Galileo Galilei Yaani Nicholaus Corpenicus...kwa kitabu cha shule ya Msingi ameandikwa katika Kitabu Kinaitwa Mfumo wa Jua!

Kutokana na Changamoto za Kimaisha na Kielimu sikufanikiwa kutimiza Ndoto yangu ya Kuwa Mwanasayansi, labda ni career niliyowahi Kuipenda sana katika Maisha yangu yaani kuja kuitwa Mwanasayansi oneday!...Ndio Hivo Haijawezekana na i cant blame kwa hili Maana nafikiri hata wazazi wao hawakulielewa Hili.

Namshukuru Mwenyezi Mungu Maana Nimeishia Kuwa Engineer na nina Furaha kwa sababu ndio Mahala Ambapo Mungu Baba Amenijaalia Kufikia.

Ushauri wangu ni Huu kwa wazazi wenye Uelewa na Wenye Ndoto ya kuwajenga watoto wao katika Future Nzuri, yaani wafanye Kila liwezekanalo kutimiza ndoto za watoto wao japo Hata Kama zao Hazikufanikiwa Kutimia!

Ni vema ukaangalia Mwanao Anapenda nini katika utoto wake, kama ni Daktari basi Mjengee Mazingira Mazuri ya kuwa Daktari, kama anataka kuwa Padre mjengee mazingira Rafiki Pia!


Nawapenda Katika Kristo!

Mbarikiwe Katika Jina La Bwana
 
ikinyunyi

ikinyunyi

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2017
Messages
1,082
Likes
846
Points
280
ikinyunyi

ikinyunyi

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2017
1,082 846 280
Amina barikiwa pia, uzi mzuri sana!
 
Ja60

Ja60

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2012
Messages
257
Likes
129
Points
60
Ja60

Ja60

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2012
257 129 60
Ushauri mzuri japo wazazi wengi hupenda kuwachagulia watoto wao vitu vya kufanya.
 
H

Hezroby

Member
Joined
Jun 24, 2016
Messages
7
Likes
12
Points
5
Age
34
H

Hezroby

Member
Joined Jun 24, 2016
7 12 5
Ushauri mzuri sana kwa wazazi wenye kupingana na ndoto za wana wao, wajifunze katika hili..
 
king otaligamba

king otaligamba

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2016
Messages
1,417
Likes
954
Points
280
Age
25
king otaligamba

king otaligamba

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2016
1,417 954 280
Sawa



#naenda_zimbabwe
 
MILL8

MILL8

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2015
Messages
1,677
Likes
588
Points
280
MILL8

MILL8

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2015
1,677 588 280
mapambano bado yanaendelea
 

Forum statistics

Threads 1,214,014
Members 462,498
Posts 28,498,711