Kama ndiyo wewe umeambiwa hivi na mpenzi wako!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama ndiyo wewe umeambiwa hivi na mpenzi wako!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mzambia, Mar 17, 2011.

  1. m

    mzambia JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 882
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Jamani kama ni wewe ndiyo umeambiwa hivi utafanyaje mwanzoni
    "...inaumiza hata kukueleza mpenzi, najua utalia ukickia, ni siri ambayo niliificha kwa muda mrefu, ni kwamba mwenzio nimeathirika na gonjwa hatari la










    kukumiss"
     
  2. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Duh! sipati picha ngoja nitoke nitarudi baadae.
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    utani mwingine siyo unaumiza
     
  4. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,272
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Utani wa kuumizana ivo sio mzuri bana
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Namshauri twende loliondo fasta!
     
  6. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,618
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    mmmmmh, hata, napita hapa. Inabidi ajue bp yako kwanza, anaweza kukosa mwana na maji ya moto.
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,523
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kwa wale wanaopenda kuendesha magari huku wanatumia simu zao nadhani msg kama hii huleta maafa kwao maana haikupi nafasi ya kuimalizia kwani unakuwa tayari umepata jibu mwanzoni tu.
    Si msg nzuri kwa wapendanao.
     
  8. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hehehehe......! Hii kali....! Nami nitamshushia chozi kali, naye atajua chozi hilo ni la nini........!
     
Loading...