Kama Mwigulu angekuwa raisi wa nchi, angeshasaini kunyongwa wafungwa wote wanaosubiri kunyongwa


S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
32,586
Likes
69,308
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
32,586 69,308 280
Kama umefuatilia mwenendo wa mwanasiasa huyu hasa kwa kutazama matukio anayotuhumiwa kuhusika nayo,kauli na michango yake pale mjengoni, ni dhahiri utaridhika na kuamini kuwa ni mtu mwenye roho ngumu na pengine amekosa "ubinadamu".

Pale mjengoni zikiletwa sheria kandamizi lazima aunge mkono!Ikija hoja kuhusu mauaji atatetea wauwaji. Hata waliouwawa katika mikutano ya chama X sehemu mbalimbali nchini hakosi kutajwa!

Huyu jamaa akishika dola,wafungwa wa kisiasa watakuwa mamia na wengi wataishia jela kama sio kuuwawa.

Kwa maneno machache tu,huyu jamaa akibahatika kuingia pale magogoni cha kwanza itakuwa kusaini wafungwa wote wanaosubiri hukumu ya kifo wanyongwe.Kwa jinsi navyomuona,akiletewa document kama hiyo atasaini mara moja huku akitabasamu.

Huyu ni mtu ambae damu ikimwagika kwake sio issue na ndio maana hata ile sheria kandamizi ya mwaka 1976 kuhusu .... aliunga mkono ipitishwe pale mjengoni!
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
32,586
Likes
69,308
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
32,586 69,308 280
Kama umefuatilia mwenendo wa mwanasiasa huyu hasa kwa kutazama matukio anayotuhumiwa kuhusika nayo,kauli na michango yake pale mjengoni, ni dhahiri utaridhika na kuamini kuwa ni mtu mwenye roho ngumu na pengine amekosa "ubinadamu".

Pale mjengoni zikiletwa sheria kandamizi lazima aunge mkono!Ikija hoja kuhusu mauaji atatetea wauwaji. Hata waliouwawa katika mikutano ya chama X sehemu mbalimbali nchini hakosi kutajwa!

Huyu jamaa akishika dola,wafungwa wa kisiasa watakuwa mamia na wengi wataishia jela kama sio kuuwawa.

Kwa maneno machache tu,huyu jamaa akibahatika kuingia pale magogoni cha kwanza itakuwa kusaini wafungwa wote wanaosubiri hukumu ya kifo wanyongwe.Kwa jinsi navyomuona,akiletewa document kama hiyo atasaini mara moja huku akitabasamu.

Huyu ni mtu ambae damu ikimwagika kwake sio issue na ndio maana hata ile sheria kandamizi ya mwaka 1976 kuhusu .... aliunga mkono ipitishwe pale mjengoni!
No comment!
 
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
10,984
Likes
2,832
Points
280
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
10,984 2,832 280
Kama umefuatilia mwenendo wa mwanasiasa huyu hasa kwa kutazama matukio anayotuhumiwa kuhusika nayo,kauli na michango yake pale mjengoni, ni dhahiri utaridhika na kuamini kuwa ni mtu mwenye roho ngumu na pengine amekosa "ubinadamu".

Pale mjengoni zikiletwa sheria kandamizi lazima aunge mkono!Ikija hoja kuhusu mauaji atatetea wauwaji. Hata waliouwawa katika mikutano ya chama X sehemu mbalimbali nchini hakosi kutajwa!

Huyu jamaa akishika dola,wafungwa wa kisiasa watakuwa mamia na wengi wataishia jela kama sio kuuwawa.

Kwa maneno machache tu,huyu jamaa akibahatika kuingia pale magogoni cha kwanza itakuwa kusaini wafungwa wote wanaosubiri hukumu ya kifo wanyongwe.Kwa jinsi navyomuona,akiletewa document kama hiyo atasaini mara moja huku akitabasamu.

Huyu ni mtu ambae damu ikimwagika kwake sio issue na ndio maana hata ile sheria kandamizi ya mwaka 1976 kuhusu .... aliunga mkono ipitishwe pale mjengoni!
Sasa kama wewe sio mwanasiasa muovu usieshiriki kutoa watu kucha na kuwamwagia tindikali hofu yako iko wapi siku komredi Mwigulu akienda mtaa wa Luthuli?
 
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
10,984
Likes
2,832
Points
280
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
10,984 2,832 280
Kama umefuatilia mwenendo wa mwanasiasa huyu hasa kwa kutazama matukio anayotuhumiwa kuhusika nayo,kauli na michango yake pale mjengoni, ni dhahiri utaridhika na kuamini kuwa ni mtu mwenye roho ngumu na pengine amekosa "ubinadamu".

Pale mjengoni zikiletwa sheria kandamizi lazima aunge mkono!Ikija hoja kuhusu mauaji atatetea wauwaji. Hata waliouwawa katika mikutano ya chama X sehemu mbalimbali nchini hakosi kutajwa!

Huyu jamaa akishika dola,wafungwa wa kisiasa watakuwa mamia na wengi wataishia jela kama sio kuuwawa.

Kwa maneno machache tu,huyu jamaa akibahatika kuingia pale magogoni cha kwanza itakuwa kusaini wafungwa wote wanaosubiri hukumu ya kifo wanyongwe.Kwa jinsi navyomuona,akiletewa document kama hiyo atasaini mara moja huku akitabasamu.

Huyu ni mtu ambae damu ikimwagika kwake sio issue na ndio maana hata ile sheria kandamizi ya mwaka 1976 kuhusu .... aliunga mkono ipitishwe pale mjengoni!
Usisahau watafuna ruzuku za chama nao watakuwa matatani
 
kamtu33

kamtu33

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2012
Messages
979
Likes
196
Points
60
kamtu33

kamtu33

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2012
979 196 60
Mwigulu Nchemba ni janga la kitaifa hafai hata kuwa mjumbe wa nyumba kumi nawashangaa sana watani zangu wanyilamba kwa kuumpa ubunge huyu jamaa!
 
Last edited by a moderator:
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Hilo halina mjadala.
 
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,644
Likes
501
Points
280
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,644 501 280
Mwigulu Nchemba is just another small Hitler in Tanzania in a making.

Kama huyu jamaa ataruhusiwa kushika Madaraka makubwa katika nji hii basi atapeleka roho nyingi sana ahera hasa za wapinzani! Huyu jamaa ukimwangalia kwa watu waliosoma Saikolojia anaonekana kabisa ni katili na muuaji asiye na huruma hata chembe.Mwangalie anavoongea,body language yake,mwonekano wake na tembea yake. Something somewhere in his tiny and small Brain there is Virus doing a horrible destruction!! Mwigulu Nchemba surely needs either counselling or total medical treatment!!!

Watu wanaweza kurejea mauaji ya Ndago kule Singida, Uchaguzi mdogo wa Igunga,Uchaguzi mdogo wa Arumeru na Bomu la Soweto pale Arusha. Kwa watu makini wanajua kabisa katika matukio yote hayo Mwigulu alihusika kwa asilimia 99.9999% kama siyo 100%.

Hapa huhitaji upelelezi wa IGP Mwema,Kova wala Intelijensia yoyote ta Polisi. Ni mambo yako wazi kabisa na hata Polisi wote,Usalama wa Taifa,Green Guards, CCM na Serikali yote wanalijua.

Ipo siku inakuja isiyokuwa na jina,haya mambo yatawekwa hadharani!!!Wapi Hitler,wapi Iddi Amini,wapi Bokassa, wapi kina Pieter Botha na makaburu wake.

Chenye mwanzo lazima kiwe na mwisho. Haijalishi itachukua muda gani,ule mwisho lazima utakuwepo tu!
Kwa hiyo Mwigulu asijidanganye,Biblia inasema kikombe uwapimiacho wengine na wewe utapimiwa kwa kipimo hichohicho.

Wasalaamu.
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
32,586
Likes
69,308
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
32,586 69,308 280
Mwigulu Nchemba is another small Hitler in Tanzania just in a making.
Kama huyu jamaa ataruhusiwa kushika Madaraka makubwa katika nji hii basi atapeleka roho nyingi sana ahera hasa za wapinzani! Huyu jamaa ukimwangalia kwa watu waliosoma Saikolojia anaonekana kabisa ni katili na muuaji asiye na huruma hata chembe.

Watu wanaweza kurejea mauaji ya Ndago kule Singida, Uchaguzi mdogo wa Igunga,Uchaguzi mdogo wa Arumeru na Bomu la Soweto pale Arusha. Kwa watu makini wanajua kabisa katika matukio yote hayo Mwigulu alihusika kwa asilimia 99.9999% kama siyo 100%.

Hapa huhitaji upelelezi wa IGP Mwema,Kova wala Intelijensia yoyote ta Polisi. Ni mambo yako wazi kabisa na hata Polisi wote,Usalama wa Taifa,Green Guards, CCM na Serikali yote wanalijua.

Ipo siku inakuja isiyokuwa na jina,haya mambo yatawekwa hadharani!!!Wapi Hitler,wapi Iddi Amini,wapi Bokassa, wapi kina Pieter Botha na makaburu wake.

Chenye mwanzo lazima kiwe na mwisho. Haijalishi itachukua muda gani,ule mwisho lazima utakuwepo tu!
Kwa hiyo Mwigulu asijidanganye,Biblia inasema kikombe uwapiamiacho wengine na wewe utapimiwa hivohivo.

Wasalaamu.
Mkuu umenena vyema.

Mtu mweye roho katili anatambulika kwa elements zake tu kama huyu bwana.

Huyu hata angepewa uwaziri mkuu tu ingekuwa ni majanga.
 
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,644
Likes
501
Points
280
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,644 501 280
Mkuu umenena vyema.

Mtu mweye roho katili anatambulika kwa elements zake tu kama huyu bwana.

Huyu hata angepewa uwaziri mkuu tu ingekuwa ni majanga.
Kwa CCM wanamwona ni jembe maana anaisadia CCM kusambaratisha wapinzani hasa CHADEMA!
Ngoja tusubiri Katiba mpya tupate mwelekeo. Tunajua CCM wameshafanya mbinu na mikakati ya kukwamisha mambo mengi ya msingi.

Tunajua hata Kifo cha Dr.Sengondo Mvungi kuna mkono wa Serikali ya CCM. Sijui kwanini Watanzania wanapenda kupuuza mambo na kuyasahau kirahisi badala ya kuchimba na kufuatilia chanzo cha tukio!! Inasikitisha sana kuona Viongozi wa chama Tawala wanashiriki kwenye njama za mauaji kwa kuhofia Katiba Mpya isije ikawanyang'anya madaraka!!!Ni aibu sana.

Watanzania wanatakiwa kuamka, maana kuche kucheere!!
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
32,586
Likes
69,308
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
32,586 69,308 280
Kwa CCM wanamwona ni jembe maana anaisadia CCM kusambaratisha wapinzani hasa CHADEMA!
Ngoja tusubiri Katiba mpya tupate mwelekeo. Tunajua CCM wameshafanya mbinu na mikakati ya kukwamisha mambo mengi ya msingi.

Tunajua hata Kifo cha Dr.Sengondo Mvungi kuna mkono wa Serikali ya CCM. Sijui kwanini Watanzania wanapenda kupuuza mambo na kuyasahau kirahisi badala ya kuchimba na kufuatilia chanzo cha tukio!! Inasikitisha sana kuona Viongozi wa chama Tawala wanashiriki kwenye njama za mauaji kwa kuhofia Katiba Mpya isije ikawanyang'anya madaraka!!!Ni aibu sana.

Watanzania wanatakiwa kuamka, maana kuche kucheere!!
CC: simiyu Yetu Ritz ZeMarcopolo
 
Last edited by a moderator:
J

Judy Nash

Member
Joined
May 10, 2013
Messages
41
Likes
0
Points
0
J

Judy Nash

Member
Joined May 10, 2013
41 0 0
Dah huu uandishi mwingine bhana,kwakuwa upo na Id ya uongo basi unakuja na shutuma.Wewe kama una hoja za msingi weka na ushahidi hapa sio unakurupuka tu unajaza server za JF. Huyo mtu unaemzungumzia hata sijawahi kumsikia akisema anampango wa kugombea urais na wala hakuna mtu anamfikiria kama atakuja kupita kugombea hicho kiti.
Siku nyingine bandiko la namna hii peleka kule jukwaa la Jokes sio hapa.Modes saidia huyu kiumbe kapotea njia,mmpeleke sehem husika.
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
32,586
Likes
69,308
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
32,586 69,308 280
Dah huu uandishi mwingine bhana,kwakuwa upo na Id ya uongo basi unakuja na shutuma.Wewe kama una hoja za msingi weka na ushahidi hapa sio unakurupuka tu unajaza server za JF. Huyo mtu unaemzungumzia hata sijawahi kumsikia akisema anampango wa kugombea urais na wala hakuna mtu anamfikiria kama atakuja kupita kugombea hicho kiti.
Siku nyingine bandiko la namna hii peleka kule jukwaa la Jokes sio hapa.Modes saidia huyu kiumbe kapotea njia,mmpeleke sehem husika.
Sio kosa lako,tatizo ni tarehe ya kujiunga hapa JF.
 
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,364
Likes
20
Points
135
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,364 20 135
anaempa kiburi akiondoka madarakani atatubu tu.

Ngoja tuendelee kumuhesabia matukio yake
 
J

Judy Nash

Member
Joined
May 10, 2013
Messages
41
Likes
0
Points
0
J

Judy Nash

Member
Joined May 10, 2013
41 0 0
Sio kosa lako,tatizo ni tarehe ya kujiunga hapa JF.

Kama kawaida yako unakurupuka kwa majibu mepesi, Mi nimejiunga muda mrefu sana tangu enzi za Jamboforums.Ila nina ID nyingi na hainifanyi niandike kipuuzi kama uandishi wako wewe.JF haikuanzishwa ili kupaka watu matope bila sababu za msingi,ingekuwa hivyo hata isingefika hapa ilipo.Hiki sio kijiwe cha kahawa, ni jukwaa la manufaa na linaheshimika.
 
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2010
Messages
1,151
Likes
18
Points
135
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2010
1,151 18 135
heri mi nisiseme... maana inatosha yalisemwa kwa leo... mwigulu ni zaidi ya yote hayo...
 
mzaziaged

mzaziaged

Senior Member
Joined
Oct 16, 2013
Messages
198
Likes
2
Points
35
mzaziaged

mzaziaged

Senior Member
Joined Oct 16, 2013
198 2 35
Kama kawaida yako unakurupuka kwa majibu mepesi, Mi nimejiunga muda mrefu sana tangu enzi za Jamboforums.Ila nina ID nyingi na hainifanyi niandike kipuuzi kama uandishi wako wewe.JF haikuanzishwa ili kupaka watu matope bila sababu za msingi,ingekuwa hivyo hata isingefika hapa ilipo.Hiki sio kijiwe cha kahawa, ni jukwaa la manufaa na linaheshimika.
Kama wewe sio mwigulu basi utakua mke wake au mpenzi wake au king'asti wake
 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,050
Likes
90
Points
145
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,050 90 145
Nilifikiri angeua watu wasio na hatia kumbe wale death row inmates? Hamna tatizo kabisa maana mahakama imeshawapata na hatia hata akisaini kunyongwa ni sawa.
 

Forum statistics

Threads 1,252,114
Members 481,989
Posts 29,795,876