Kama Mwalimu angerudi leo hii... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Mwalimu angerudi leo hii...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BAK, Oct 27, 2009.

  1. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 60,344
    Likes Received: 39,667
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,248
    Trophy Points: 280
    he he he
    nyerere akirudi leo...
    atakufa kwa mshituko
    jinsi nchi ilivyouzwa..
     
  3. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 1,000
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Itakuwa ni halali mzee kucharaza watu bakora na kuwaagiza kuwa wakawasimulie na wake zao kuwa Mwalimu ametuchapa leo Iku...
     
  4. paesulta

    paesulta JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    one of my favourite mwalimu's quotes....
     
  5. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2009
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Naona hapo Mkapa kishapata fimbo zake na jk ndo anapata mgao wake, hivi anayefatia kwenye cartoon ni nani???, kwa nyuma ya huyo namwona lowasa na je wa mwisho ni kawawa??
     
  6. M

    Mwambashi Member

    #6
    Oct 27, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anayefuata kwenye katoon hii ni PM wetu, mheshimiwa Pinda
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Nice cartoon!

    Simwoni Kingunge kwenye foleni hiyo!
     
  8. Waberoya

    Waberoya Platinum Member

    #8
    Oct 28, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 10,437
    Likes Received: 2,692
    Trophy Points: 280
    Kazirai ,kakimbizwa muhimbili,kuna uwezekano akajifia huko kabla ya kuonja bakora,ilikuwa aanze yeye kutokana na umri! baada ya kuzirai , ndiyo mzee akamwita Ben kuja hapa!!
     
  9. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #9
    Oct 28, 2009
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,322
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    ha ha haaaaaaaaa, sipati picha. Nimecheka mno. kwa kweli they all deserve viboko
     
  10. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2009
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Malecela ha ha haaa.
     
  11. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 135
    Wow!! It is real funny, huyo mwingine wa 3 baada ya Lowassa ni askofu au? I wish Nyerere arudi aje kuwapa vichapo waliofisadi nchi.
     
  12. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,369
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Fimbo Peke yake hazitoshi hawa
     
Loading...