kama mtu ana 1 MIL AFANYE BIASHARA GANI MAENEO YA MWANZA


lukatony

lukatony

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
470
Likes
59
Points
45
lukatony

lukatony

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
470 59 45
mkuu hongera kwa kuuza fridge yako.
 
Sonnet

Sonnet

Senior Member
Joined
Oct 22, 2013
Messages
148
Likes
74
Points
45
Sonnet

Sonnet

Senior Member
Joined Oct 22, 2013
148 74 45
Ha ha...usimkatishe tamaa jamani...Biashara hii unaweza kufanya hata nyumbani kwako....nunua nguruwe, uwafunge...wakikua usiuze. waache wazaliane. Faida utapata tena sana ila inataka subira.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
428
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 428 180
Ha ha...usimkatishe tamaa jamani...Biashara hii unaweza kufanya hata nyumbani kwako....nunua nguruwe, uwafunge...wakikua usiuze. waache wazaliane. Faida utapata tena sana ila inataka subira.
umejuaje kama siyo muislam?
 
M

MahinaVeterani

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
714
Likes
30
Points
0
M

MahinaVeterani

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
714 30 0
Sadru, cheki soko la kuku wa nyama hapo Mwz. Umeikosa fursa ya Xmas. kifaranga MWZ ni 1600/= kukuza mxmm 2400/= ......
 
M

MahinaVeterani

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2013
Messages
714
Likes
30
Points
0
M

MahinaVeterani

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2013
714 30 0
Jumla max 4000/= wiki ya 5 uza kila kuku kwa 5500/=. Anza na 200pcs.Wakifika wk ya 3 ingiza wengine ili kuendeleza soko
 
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
3,986
Likes
343
Points
180
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
3,986 343 180
kama unaweza kusimamia mgahawa tafuta eneo la mkolani utawini.biashara ya chakuka faida nzuri.
 
GreenHouse

GreenHouse

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2011
Messages
280
Likes
23
Points
35
GreenHouse

GreenHouse

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2011
280 23 35
Sadru, cheki soko la kuku wa nyama hapo Mwz. Umeikosa fursa ya Xmas. kifaranga MWZ ni 1600/= kukuza mxmm 2400/= ......
Wazo zuri lakini nadhani linamfaa aliyekwisha fanya initial investment ya ufugaji kuku, nikimaanisha ana banda, vyombo vya kulishia na kunyweshea na uhakika wa nishati joto....Sasa Je Muuliza swali anavyo?
Kweli kuku wa nyama ni biashara nzuri sana, japo ina changamoto nyingi mno.
 
Ngamba

Ngamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2013
Messages
701
Likes
54
Points
45
Ngamba

Ngamba

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2013
701 54 45
U can try ice-cream vending its good and pay well
 

Forum statistics

Threads 1,273,089
Members 490,268
Posts 30,470,941