Uchaguzi 2019 Kama mnapendwa nguvu hii yote ni ya nini? Tazama video clip hii

Lituye

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Messages
892
Points
1,000

Lituye

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2015
892 1,000
This is not a chama cha Magamba colony, you must know that. You are idiot" By Mugabe the great au chuma cha relii, au Katapila ukipenda muite Transifoma.
 

Uwazitu

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2019
Messages
772
Points
1,000

Uwazitu

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2019
772 1,000
Afande Mabeyo na Afande Siro, Busara, Hekima ziwatawale muisimamie haki,

Musiyumbishwe na wanasiasa hata kama ni yule aliyekuteua,

Mwambie NO, NO, NO, NO, NO.

Hizi dalili si njema, kama wamesusa kujiorodhesha,

Itakuwaje kama wakiamua kwenda barabarani,

Risasi hazitafua dafu kwenye nguvu ya watu waliochoka na jambo.

HIZI KAULI ZA KUBEZA, KUDHARAU NA KUJIMWAMBAFY UTAFIKURI NI KIPINDI CHA KAMPENI HAZINA AFYA KWA TANZANIA YETU.

KAMPENI BADO JAMANI.

SHIME MAAFANDE NAWATAKIA HEKIMA, BUSARA NA UJASIRI.
 

Kalamu1

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2018
Messages
4,461
Points
2,000

Kalamu1

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2018
4,461 2,000
,Picha hii. CCM enzi za Kikwete, na hapo ilikuwa bado sana.

Tuzidi kumwomba Mungu kwani yakifurumka sasa hali itakuwa mbaya zaidi.

Na kama tutashikilia njia hii hii, hakika hatutapona.

Sasa hivi hao jamaa wa magwanda ya kijani wamekwishapewa ruhusa 'kutoa cha moto" wakichokozwa!
 

Forum statistics

Threads 1,380,074
Members 525,684
Posts 33,764,812
Top