Kama mkoani au wilayani kwenu kuna mradi wa covid-19 Korona tafadhali tujulishe mnanufaikaje na huo mradi

Brightg

JF-Expert Member
Sep 24, 2013
330
1,000
Wana Jamvi kama Mkoani kwenu au WIlayani kwenu kuna miradi ya kupambana na COVID19 tafadhali njoo utujuz mnanufaikaje.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom