Kama Mkapa amekiri Majambazi ya EPA yapo, Rais wetu Magufuli aanze na hawa hata wajukuu wasitumie pesa hizi

koyola

JF-Expert Member
May 20, 2015
2,580
2,000
Hii dunia ukiwa mjanja ujue wapo waliokuzidi mzee walimzidi ujanja
Ndoma mana magu haamini mtu hadi ajiridhishe lakini pamoja na hayo wapo tu watakaomzidi!
 

mgt software

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
12,982
2,000
Hii dunia ukiwa mjanja ujue wapo waliokuzidi mzee walimzidi ujanja
Ndoma mana magu haamini mtu hadi ajiridhishe lakini pamoja na hayo wapo tu watakaomzidi!
kupigwa kupo lakini huyu alizidiwa kete sana na mkewe ndio chanzo cha haya yute , mwanzoni alikuwa mr. safi lakini sasa laaula
 

BONGOLALA

JF-Expert Member
Sep 14, 2009
16,521
2,000
Ndio ameandika makosa yake ndani ya kitabu,
Uuzwaji we nyumba za serikali.
Account ya Epa.
Mauwaji ya Wazanzibar wafuasi wa CuF ya Maalim Seif.
Uuzwaji wa mashirika ya umma.
Hii ni jinai tosha bado kufungua kampuni akiwa ikulu kujimilikisha mgodi kiwira
 

mng'ato

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
29,281
2,000
Waziri Mkubwa na Mzito aliemnyeshwa Sumu Kipenzi cha Wanyonge Jana hakupewa Mwaliko wakati alikuwa Mtu muhimu kwenye utawala wa Mzee Mkapa wa miaka yote 10 na aligombea Urais 2005 but hakufurukuta

Huyo huyo Waziri alimkosa kosa Mkwere 2003 kule Znz kwenye Nec
Tanzania kuna viwanda vya kutengeneza uongo-JK
 

Chizi Maarifa

JF-Expert Member
Jul 29, 2013
4,771
2,000
Huyu naye ni mmoja ya wezi wabaya kabisa kupata kutokea.

Akiwa fair akaeleza kila kitu kuanzia mwanzo mpka mwisho kitavutia sana

Jk ana historia ya aina yake kwenye Siasa zetu na akiacha diplomasia akaweka kila kitu hewani kitakuwa gumzo sana
 

Domsel

JF-Expert Member
Jul 7, 2018
680
1,000
CCM NI KUNDI la WATU WAOVU SANA sasa linakaa madarakani kwa kutumia hira kudhulumu haki, kuua watu wanao wapinga, ndiyo maana hata sasa kuna pesa zinapotea potea tu.
Wanaitwa makatibu kata kote nchini wanapewa maagizo yasiyo na maana.
Ngoja watu wachoke
 

Jaji Mfawidhi

JF-Expert Member
Feb 20, 2016
10,862
2,000
katibu wa ccm, makamu mwenyekiti, mweka hazina na wengine wamechota, majina hatutaji ila wanajulikana, sasa mnategemea nini?
 

mgt software

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
12,982
2,000
katibu wa ccm, makamu mwenyekiti, mweka hazina na wengine wamechota, majina hatutaji ila wanajulikana, sasa mnategemea nini?
Eti kuna kakijana kanaitwa VUVUZELA kalikotemeshwa Mzigo hivi karibuni eti nakenyewe kaliwa kukwibamali ya chama , kalijimilikisha ka gari eti, nako kanajiita eti ccm kaliitoa shimoni. Hivyobasi CCM ni panya au?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom