Kama majigambo ya Rais Magufuli ni kweli kuwa miradi yote mikubwa tunaitekeleza kwa pesa "cash" ni kwanini deni la Taifa linazidi kupaa?

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Sep 1, 2009
23,605
2,000
Zitto alipowaandikia barua "MABEBERU" si unakumbuka walilia kila kona..!!?? Kwa nini walie kama kweli wana hela..!?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom