Kama mahari yataendelea kuwa hivi, mambo ya ndoa tutasikia kwenye redio tu


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,026
Likes
5,487
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,026 5,487 280
MAHARI
KAMA MAHARI YATAENDELEA KUWA HIVI, MAMBO YA NDOA TUTASIKIA KWENYE REDIO TU.

Kijana Mmoja alienda kuposa maeneo ya fulana UNGUJA alidaiwa vitu vifuatavyo mbali ya MAHARI 1.5 miliyoun.

---Kitanda Futi 6 kwa 6.
---Showcase
--- DVD.
--- Kabati la vyombo.
--- kabati la nguo.
--- Friji.
--- Dresing table.
--- Cooker.
---Pasi.
--- Flat screen 3.
--- Tochi.
--- Jagi la Umeme.
--- Laki mbili za wazee.
__________________
Life Goes On
 
D

dotcomlady

Senior Member
Joined
May 2, 2013
Messages
138
Likes
1
Points
0
D

dotcomlady

Senior Member
Joined May 2, 2013
138 1 0
Watoto wa kike dili sana

Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums
 
Hollyreath

Hollyreath

Senior Member
Joined
Apr 22, 2013
Messages
125
Likes
0
Points
33
Hollyreath

Hollyreath

Senior Member
Joined Apr 22, 2013
125 0 33
Mmh,mbona kawaida,,my bro ameoa majuzi,,kalipa mahali milion 8.5
 
T

Tinambuya

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2013
Messages
422
Likes
1
Points
0
T

Tinambuya

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2013
422 1 0
Wanatafuta mitaj hao

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,156
Likes
40,575
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,156 40,575 280
Mi nilienda hukohuko, nikadaiwa mahari ya majini mahaba wanne, maimuna wawili, marohani watatu na vibwengo kumi
 
M

Menyous

Senior Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
137
Likes
1
Points
0
M

Menyous

Senior Member
Joined Mar 17, 2009
137 1 0
Mi nilienda hukohuko, nikadaiwa mahari ya majini mahaba wanne, maimuna wawili, marohani watatu na vibwengo kumi
Duuuh!! Ukatoa au ndio ikaiwa imetoka!!

Sent from my BlackBerry 9810 using JamiiForums
 
MUREFU

MUREFU

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
1,228
Likes
40
Points
145
MUREFU

MUREFU

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
1,228 40 145
Sasa kama ndio hivyo na yeye amepanga pesa ya umeme kwa mwezi ni tatzo alafu ndio hayo yanatokea haya bana duuuh! Kweli
 
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Messages
8,702
Likes
467
Points
180
Passion Lady

Passion Lady

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2012
8,702 467 180

kama mimi
naondoka kimyakimya,mchuchu lazima atajileta
namtundika mimba natulia,mbona watanilazimishia bila kutoa
hata mia,kwani naoa malaika heee!!
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,270
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,270 280
kuna jamaa ameapa mkewe na wanawe hawawezo tena kwenda ukweni kwani walimuuzia
 

Forum statistics

Threads 1,273,260
Members 490,343
Posts 30,475,598