Kama Lowassa atapata nafasi ya kugombea urais kura yangu anayo pamoja na u-CHADEMA wangu


KV LONDON

KV LONDON

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2012
Messages
904
Points
225
KV LONDON

KV LONDON

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2012
904 225
Aliyekuwa waziri mkuu wa kwanza kwa utawala wa JK ndg Edward Lowasa 'EL' maarufu kama mzee wa 'RICHMOND' au mzee wa 'White hair' nadiriki kusema kuwa kama akipata nafasi ya kugombea taasisi ya Uraisi atakuwa na kura yangu moja kwa moja pamoja na uanachama wangu makini wa CHADEMA.
Hii ni kutokana na sababu zifuatazo;
1. Ni mchapakazi
2. Hana woga wa aina yoyote
3. Anajiamini kwa mambo anayoyasimamia
4. Anawapenda wananchi.
5. Siyo fisadi kama tunavyomtangaza.
6. Ni mpenda maendeleo kuliko kitu kingine.
7. Anasimamia maslahi ya taifa zaidi kuliko chama.

Hayo nimeyaona kwa EL' kuliko ninavyomwona Pinda.
Lowasa aliisimamia serekali kikamilifu sana ukimlinganisha na Pinda aliyejipambanua kama mtoto wa 'MKULIMA' kumbe ni mtoto wa mjini(mjanja tu), anajua anachokisema ila hawezi na wala hathubutu kukisimamia ila EL aliweza na nina imani ataweza.

Tutofautiane kwa hoja na siyo viroja na matusi yasiyojenga.
Nimeyasema haya nikiwa na imani kuwa Tanzania tunahitaji viongozi makini na siyo maswala ya vyama'.
Mungu ibariki Tz.
 
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
4,179
Points
2,000
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
4,179 2,000
kV ipi mkuu .... karumeli au iwa
 
Azipa

Azipa

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2012
Messages
1,070
Points
1,225
Age
31
Azipa

Azipa

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2012
1,070 1,225
Kama unataka kujinasua kwenye hili lindi la umaskini piga chini CCM 2015

Lowassa anao mtandao wake. Na mitandao inahitaji pesa ili kujiendesha kufikia malengo yake. Matokeo yake wataendelea kuhujumu uchumi kwa kuleta kampuni feki.

Wanakwamisha maendeleo hawa
 
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2009
Messages
3,013
Points
1,195
Questt

Questt

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2009
3,013 1,195
Kama unataka kujinasua kwenye hili lindi la umaskini piga chini CCM 2015

Lowassa anao mtandao wake. Na mitandao inahitaji pesa ili kujiendesha kufikia malengo yake. Matokeo yake wataendelea kuhujumu uchumi kwa kuleta kampuni feki.

Wanakwamisha maendeleo hawa
Jamaa wanayo chapaa.....
 
K

kiwaya

Member
Joined
Oct 6, 2012
Messages
62
Points
0
K

kiwaya

Member
Joined Oct 6, 2012
62 0
Kama unataka kujinasua kwenye hili lindi la umaskini piga chini CCM 2015

Lowassa anao mtandao wake. Na mitandao inahitaji pesa ili kujiendesha kufikia malengo yake. Matokeo yake wataendelea kuhujumu uchumi kwa kuleta kampuni feki.

Wanakwamisha maendeleo hawa
Kaka ninaiman hadi sasa umeshakuwa mtu mzima kwa mwendo huu nazani wadogo zako hawana wajifunzalo kutoka kwako! Watanzania kwa sasa tuchague viongozi bora sio chama
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Points
2,000
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 2,000
Siku zote nimesema ndani ya Chadema kumejaa mapandikizi ya CCM (Lowassa). halafu watu wanapiga kelele humu JF kuwa wataing'oa CCM madarakani, wafuasi wa Chadema wameanza kukiri wote watarudi CCM na kumuacha Dr Slaa peke yake.
 
Lawrence Luanda

Lawrence Luanda

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2011
Messages
705
Points
170
Lawrence Luanda

Lawrence Luanda

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2011
705 170
Nakubaliana na ww kwenye baadhi ya mambo hasa utendaji wake,nina shaka kwenye hoja ya kutokuwa fisadi. Nitangaze conflict of interest kuwa ni mpenzi na mshabiki wa CDM, but tukiacha mambo ya vyama umetangaza kumchagua uki ignore uwezo wa wagombea wengine kati ya machaguo tuliyo nayo kati ya wagombea, kutakuwa na tatizo kama atagombea kwa CCM kwa sababu mfumo ulisha haribika na unatakiwa kusukwa upya ili aweze kuwa na ujasiri na kuendelea kutokuwa muoga, alisimamia vizuri suala la shule za kata kama sijakosea, ni mtu anayeweza kuchukua maamuzi hasa magumu (ndio tatizo tulilonalo kwa sasa), kuna limitation ya baadhi ya maamuzi kulingana na mfumo hivyo kutoa picha ya Uoga, mfano si jambo jepesi kumchukulia hatua mtu aliyeua wakati amekusaidia kuua ili uwe kwenye nafasi uliyonayo.Nifupishe kwa kusema yafuatayo
1. Alikuwa mmoja wa wanamtandao waliochota fedha za wananchi ili kufanikisha ushindi wa CCM na uenda akatumia tena mbinu hizohizo na kuzidi kubobea kwenye ufisadi.
2. Atakuwa mgombea mzuri kama nchi haitakuwa na watu makini wa kugombea na hivyo taifa kukosa mbadala
3. Mtandao alioutengeneza uliojaa mafisadi ndani yake utamkwamisha na dhana ya kutokuwa muoga itatoweka kwa kuwa atalazimika kuwalinda.
4. Nguvu kubwa ya fedha inayotumika kumsafihsa na kujitengenezea mazingira/ network ya kushinda inaweza kulipeleka taifa pabaya.
 
K

K.Msese

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
1,552
Points
1,500
K

K.Msese

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
1,552 1,500
Njaa hii, kweli inatungamiza.........! Ina maana watu wameisha kabisaaa
 
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
4,179
Points
2,000
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
4,179 2,000
Siku zote nimesema ndani ya Chadema kumejaa mapandikizi ya CCM (Lowassa). halafu watu wanapiga kelele humu JF kuwa wataing'oa CCM madarakani, wafuasi wa Chadema wameanza kukiri wote watarudi CCM na kumuacha Dr Slaa peke yake.

View attachment 71417

naona unaelekea kazini
 
S

Savannah

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
239
Points
0
Age
67
S

Savannah

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
239 0
Tumchoka na CCM kwa ujumla. Hakuna jipya Mkapa alukuwa mchapa kazi lakini ufisadi uliendelea. Hatutaki kuendeleza ufisadi TZ. waTZ msijute kama mtaendelea na CCM madarakani. Tuweke utaratibu wakubadilisha watawala ili wajue kuwa kama hawatekelezi matakwa ya wananchi wanatolewa na sula la "impunity" litakwisha na inch itakuwa na maendeleo. Zambia na Kenya mameweza kwanini TZ hatuamki ni usingizi huu tulio naio?
 
KV LONDON

KV LONDON

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2012
Messages
904
Points
225
KV LONDON

KV LONDON

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2012
904 225
Kama unataka kujinasua kwenye hili lindi la umaskini piga chini CCM 2015

Lowassa anao mtandao wake. Na mitandao inahitaji pesa ili kujiendesha kufikia malengo yake. Matokeo yake wataendelea kuhujumu uchumi kwa kuleta kampuni feki.

Wanakwamisha maendeleo hawa
hata richmond nina unaimani kuwa walimpakazia ila japokuwa naipenda sana chadema tena hasa Dr Slaa nampenda sana katibu wangu mkuu ila tufanye kazi ya ziada kulikomboa taifa letu
 
S

Soki

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
1,306
Points
1,195
S

Soki

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
1,306 1,195
Aliyekuwa waziri mkuu wa kwanza kwa utawala wa JK ndg Edward Lowasa 'EL' maarufu kama mzee wa 'RICHMOND' au mzee wa 'White hair' nadiriki kusema kuwa kama akipata nafasi ya kugombea taasisi ya Uraisi atakuwa na kura yangu moja kwa moja pamoja na uanachama wangu makini wa CHADEMA.
Hii ni kutokana na sababu zifuatazo;
1. Ni mchapakazi
2. Hana woga wa aina yoyote
3. Anajiamini kwa mambo anayoyasimamia
4. Anawapenda wananchi.
5. Siyo fisadi kama tunavyomtangaza.
6. Ni mpenda maendeleo kuliko kitu kingine.
7. Anasimamia maslahi ya taifa zaidi kuliko chama.

Hayo nimeyaona kwa EL' kuliko ninavyomwona Pinda.
Lowasa aliisimamia serekali kikamilifu sana ukimlinganisha na Pinda aliyejipambanua kama mtoto wa 'MKULIMA' kumbe ni mtoto wa mjini(mjanja tu), anajua anachokisema ila hawezi na wala hathubutu kukisimamia ila EL aliweza na nina imani ataweza.

Tutofautiane kwa hoja na siyo viroja na matusi yasiyojenga.
Nimeyasema haya nikiwa na imani kuwa Tanzania tunahitaji viongozi makini na siyo maswala ya vyama'.
Mungu ibariki Tz.
Umejuaje kwamba atakayegombea urais kupitia CHADEMA hana sifa hizo au zaidi?

Jibu hilo kwanza
 
S

Soki

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
1,306
Points
1,195
S

Soki

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
1,306 1,195
Siku zote nimesema ndani ya Chadema kumejaa mapandikizi ya CCM (Lowassa). halafu watu wanapiga kelele humu JF kuwa wataing'oa CCM madarakani, wafuasi wa Chadema wameanza kukiri wote watarudi CCM na kumuacha Dr Slaa peke yake.
Dua ya mwewe...
 
KV LONDON

KV LONDON

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2012
Messages
904
Points
225
KV LONDON

KV LONDON

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2012
904 225
Kaka ninaiman hadi sasa umeshakuwa mtu mzima kwa mwendo huu nazani wadogo zako hawana wajifunzalo kutoka kwako! Watanzania kwa sasa tuchague viongozi bora sio chama
nakuunga mkono ndugu, mimi ni mwana CDM sana ila napenda kumchagua mtu na siyo chana' na pia sijaona mtu mwingine wa kumchagua ndani ya CCM zaidi ya Lowasa'
 

Forum statistics

Threads 1,295,830
Members 498,409
Posts 31,224,622
Top