Kama kweli sisi ni wacha Mungu, tufute hii Mada Shuleni!

Barbarosa

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
22,608
2,000
Tuache unafiki kama kweli sisi ni wacha Mungu na tunaamini Mungu yupo, basi tuache kuwafundisha watoto wetu Darwin's evolution, tufute hii Mada, kinyume na hapo ni unafiki tu na kukesha Kanisani na Msikitini hakumaanishi chochote kama haumuamini Mungu na uumbaji wake, ...
 

Wong Fei

JF-Expert Member
Apr 13, 2016
3,926
2,000
Mambo ya kaisari mpe kaisari na mambo ya Mungu mpe Mungu.
Unacholalamikia nn? Ww mwafrika kwa akili zako ulikubali kupokea dini na Elimu ya kikoloni.
Kufuta au kuedit haiwezekani. Hii ni sawa na viongozi wa nchi kwenda kutibiwa nchi za nje.
Nafikiri umenielewa mfagia jengo wa chama cha makinikia(CCM)
 

hyusuph

JF-Expert Member
Dec 5, 2013
1,655
2,000
Wengine physics ilitupiga chenga hebu tufafanulie maana ya iyo theory kwanza ili tupambanue km hoja yako inamashiko
 

Ranks

JF-Expert Member
Oct 21, 2012
2,592
2,000
Ma~ccem majinga sana!!!kwa mada za kijingajinga ndio yenyewe
 

Barbarosa

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
22,608
2,000
Wengine physics ilitupiga chenga hebu tufafanulie maana ya iyo theory kwanza ili tupambanue km hoja yako inamashiko


Siyo Fizikia bali ni Sayansi ya Viumbe (Bailojia) kwa kifupi inasema kwamba hakuna kitu kama Mungu Dunia hii na kila kitu kilichopo hp Duniani pmj Duniani hatujaumbwa na Mungu bali ni nature!
 

leloic

JF-Expert Member
Apr 6, 2013
804
1,000
Iyooo ni theory mzeeeee
No one prove it right so unawezaaa itemaaa you don't need to go that far from ure thinking capacity ##mchezo huu haujawah mwacha mtu Salama
 

Dahafrazeril

JF-Expert Member
Jul 28, 2015
1,501
2,000
Ni wapi nimeongelea Dunia yote? Nimeongelea Tanzania!
Hakuna popote ulipoongelea Tanzania Mkuu.

Aliyekuuliza swali ilibidi umjibu swali na si kumkimbia.Duniani si sote tunaoamini katika Mungu.Hivyo wanafunzi kufundishwa theories mbalimbali zinazoenda kinyume na Imani yako usione kesi saana (Just cool down and argue it Logically, not emotionally).

Pia unapozungumzia Dini kama source ya Uamini wa Mungu unakosea na tujifunze kuelewa na si kukariri.Msingi wa Imani yeyote si Uislamu na Ukristo.

Kuku pia ana Imani, ndiyo maana ikifika saa kumi na mbili imani yake inamtuma kwenda kwenye banda lake na saa kumi na mbili alfajiri kuamka.Nina mtu, jirani yangu hapa ambaye kuku wakimwona wanamkimbia, Je hii si imani kwa kuku?.

Kabla ya hizi dini (Uislamu, Uhindu, Uyahudi, Ukristu nk) watu walikuwa wanaamini katika Mungu, tena zaidi ya sasa ya Imani ya ki-abra kadabra.Kwahiyo unapozungumzia Uamini wa Mungu usiwe-biased tu katika Dini, ingia deep sana (Kabla na baada ya ujio wa Dini).
 

Dahafrazeril

JF-Expert Member
Jul 28, 2015
1,501
2,000
Siyo Fizikia bali ni Sayansi ya Viumbe (Bailojia) kwa kifupi inasema kwamba hakuna kitu kama Mungu Dunia hii na kila kitu kilichopo hp Duniani pmj Duniani hatujaumbwa na Mungu bali ni nature!
Naomba nikuulize swali Mkuu.

Mungu kwako ni kitu gani?.Sihitaji jibu la hovyo (kumradhi), naomba unijibu kwa kutumia Mantiki na si hisia wala ushabiki.

Nb;Jibu utakalonipa uwe na ushahidi nao, Logically.Si haditi wala ngano.
 

fungi

JF-Expert Member
Mar 18, 2014
2,536
2,000
Unajua maana ya "theory" kwenye sayansi?kwanza theory ya Creation kuendelea kufundishwa ndio makosa maana haina evidence zozote
Creation theory ipigwe chini iekwe Big Bang theory
 

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Dec 22, 2014
134,622
2,000
Tuache unafiki kama kweli sisi ni wacha Mungu na tunaamini Mungu yupo, basi tuache kuwafundisha watoto wetu Darwin's evolution, tufute hii Mada, kinyume na hapo ni unafiki tu na kukesha Kanisani na Msikitini hakumaanishi chochote kama haumuamini Mungu na uumbaji wake, ...
Elimu ya mkoloni. Dini ya mkoloni. Mwafrika hata haelewi ni kwa nini aliletewa hivi vitu na leo anataka afanye jambo ambalo hata waliomletea hawafanyi. Ngozi nyeusi hii ni balaa!

Kule jimbo la Texas nchini Marekani baadhi ya wilaya (counties), kama siyo jimbo zima, wamebadilisha syllabus na Evolution na Creation vinafundishwa vyote kwa pamoja na mwanafunzi anaamua mwenyewe cha kuamini.
Kimsingi sayansi na dini havikinzani bali vinakamilishana. Kuna vitu sayansi haiwezi kueleza na kuna vitu dini haiwezi kueleza. Evolution (ambayo ni nadharia tu) kuna vitu ambavyo inaweza kuvielezea vizuri zaidi kuliko dini and vice versa...

By the way Jamhuri ya Muungano wa Tanzania HAINA DINI. Sasa utafuta syllabus katika misingi ipi? Kuna nchi yo yote inayofanya hivyo? Hata huko Uarabuni kwenye Islamic states, syllabus zao katika secular schools zikoje?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom