Kama kweli nchi za Gabon, Cameroon na Congo Brazavile ni maskini zinawezaje kuandaa mashindano makubwa ya Soka Afrika kushinda Tanzania?

ikhatibu

JF-Expert Member
Nov 14, 2013
2,277
2,000
Naomba serikalini iwekeze viwanja hata vya watazamaji 30,000 vipya mikoa ifuatayo
1. Mwanza
2. Arusha
3. Dodoma
4. Mbeya
5 Morogoro

Tukipata hivyo na vilivyopo Zanzibar na Dsm vinakuwa 8 ambavyo vina standards nzuri.
Hapo hata World Cup tunaomba
world cup nchi kuhost. fifa awaangalii viwanja peke yake
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom