Kama Kweli Babu Seya Hakuonewa Kwa Nini Walishangilia

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Feb 18, 2009
3,495
2,000
Bado najiuliza Kama Kweli Babu Seya hakuwa ameonewa , Je Kwa nini Baada ya Mh Rais kutaja jina lake kwa nini Uwanjani kulijawa na Shangwe na Vifijooo telee.

Je kwa nini wale watoto waliotoa ushahidi wa Uongo wasijitokeze na Kuomba msamaha kwa kutenda dhambi na kuwasababishia Maswaibu makubwa Ndugu hawa.. Je aliyefanikisha hiyo scandal alikuwa ana lengo Gani?

Najiuliza kweli Akili Unazo!!!
 

Erickford4

JF-Expert Member
May 22, 2017
1,135
2,000
Na mimi najiuliza tu, kwenye maandiko kwanini alipofungulia Baraba ili Yesu afungwe watu wengi walishangilia? je Baraba alionewa?
 

ngopyolo

JF-Expert Member
Oct 20, 2013
1,939
2,000
Hapo tunapata funzo kuwa wengi waliopo magerezani walionewa au kutengenezewa kesi,All in all Mungu ni mwema siku zote
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom