Kama Kweli 6 ni Chuma Cha Pua: Fanya Hili............................


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Nilishawahi kumsikia Bwana Sita akijitapa kuwa yeye ni Chuma Cha Pua. Alikuwa akihojiwa na kituo kimoja cha redio.

Sasa mafisadi wamemfanyizia.

Ninamuomba bwana Sita aoneshe uzalendo wake kwa Tanzania. Alichofanyiwa Sita na mafisadi ni usaliti mwingine kwa utawala wa mkwere kwa Watanzania. CCM na mafisadi wamedhihirisha tena ukweli kuwa wanadharau Watanzania kwani Watanzania kwa mamilioni walikuwa wanaomba kwa Mungu bwana Sita apewe nafasi nyingine ya kuliongoza bunge la nchi yetu. CCM (wasiozidi hata 100) wameweka watu wao. Watanzania wameachwa kwenye mataa. Wamedharauliwa. Kokoto (kauli ya Mkapa). Majuha (kauli ya Mkwere). Mabaamedi (kauli ya Makongolo Mahanga). Tumeachwa tukilia na kusaga meno.

Ninamuomba Sita ajitenge nao. Wabunge wote watiifu kwa Tanzania wajitenge na mafisadi. Wapige kura kuwakataa 'vibaraka wa mafisadi' waliopendekezwa kugombea nafasi adhimu ya Spika. Nchi hii haiwezi kubadilika bila watu 'wakubwa na wenye heshima' kama Sita kuthubutu.

Fanya hivyo Bwana Chuma Cha Pua. Sisi tutakuunga mkono.
 
lufunyo

lufunyo

Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
70
Likes
0
Points
0
lufunyo

lufunyo

Member
Joined Oct 29, 2010
70 0 0
Yeah this a good idea. Mheshimiwa sitta anza na wabunge wengine wataacha kuwachagua vibaraka wa mafisadi.
 
M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
384
Likes
0
Points
0
M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
384 0 0
Hana ubavu wa kufanya hayo unayotaka,sio msafi kiasi hicho watammaliza atakufa vibaya,nahisi atapewa uwaziri wa mboga2 after 2yrs reshafle anatupwa nje
 
H

harrysonful

Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
34
Likes
0
Points
0
H

harrysonful

Member
Joined Oct 27, 2010
34 0 0
Kwa yeyote anaeweza kuwasiliana na sita ni vema akamshauri kuwatafuta wale woote wanaomkubali yeye kama sita ili wamuunge mkono mtu wa upinzani..hapo watatoka tu labda uchakachuzi uingie mpaka kwa wabunge wenyewe..mfano sita akipata watu 40 wanaomuunga mkono na chadema wakaunganisha na kafu basi ujue ccm hawatakua na chao labda njaa iwatenganishe..but ni bora wakakataa njaa ya siku moja wakashiba miaka.jamani hakuna asiejua 6 aliku mtu anaelifaa taifa hili lakini vita yake iko wazi ni kwamba ametolewa kwa chuki ya wadhambi..sasa mbunge unaelijua hili funguka akili kwa jina la yesu.
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Kwa yeyote anaeweza kuwasiliana na sita ni vema akamshauri kuwatafuta wale woote wanaomkubali yeye kama sita ili wamuunge mkono mtu wa upinzani..hapo watatoka tu labda uchakachuzi uingie mpaka kwa wabunge wenyewe..mfano sita akipata watu 40 wanaomuunga mkono na chadema wakaunganisha na kafu basi ujue ccm hawatakua na chao labda njaa iwatenganishe..but ni bora wakakataa njaa ya siku moja wakashiba miaka.jamani hakuna asiejua 6 aliku mtu anaelifaa taifa hili lakini vita yake iko wazi ni kwamba ametolewa kwa chuki ya wadhambi..sasa mbunge unaelijua hili funguka akili kwa jina la yesu.
We hujui Kafu ni CCM B?
 
M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
384
Likes
0
Points
0
M

mtemiwao

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
384 0 0
Alipata nafasi ya kutengeneza historia hakuitumia(richmond,kagoda etc)atajuta na ukurasa ndo umeshafungwa,mafisadi ni noma!!only pipoos pawaaaa!can do ,not 6
 
K

Kimambo

Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
76
Likes
3
Points
15
K

Kimambo

Member
Joined Mar 31, 2008
76 3 15
Sitta ameonewa we needed him he was a mana who could tale the nation to the next level, this is not acceptable, hayaeleweki wachungaji maaskofu mashehe hii nchi mtadaiwa kwa kutokuwa wakweli semeni tupone we are in traouble,
 
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2006
Messages
1,138
Likes
13
Points
0
J

Jafar

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2006
1,138 13 0
Speaker 6 was the best since Independence 1961
 
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
32
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 32 135
Nilishawahi kumsikia Bwana Sita akijitapa kuwa yeye ni Chuma Cha Pua. Alikuwa akihojiwa na kituo kimoja cha redio.

Sasa mafisadi wamemfanyizia.

Ninamuomba bwana Sita aoneshe uzalendo wake kwa Tanzania. Alichofanyiwa Sita na mafisadi ni usaliti mwingine kwa utawala wa mkwere kwa Watanzania. CCM na mafisadi wamedhihirisha tena ukweli kuwa wanadharau Watanzania kwani Watanzania kwa mamilioni walikuwa wanaomba kwa Mungu bwana Sita apewe nafasi nyingine ya kuliongoza bunge la nchi yetu. CCM (wasiozidi hata 100) wameweka watu wao. Watanzania wameachwa kwenye mataa. Wamedharauliwa. Kokoto (kauli ya Mkapa). Majuha (kauli ya Mkwere). Mabaamedi (kauli ya Makongolo Mahanga). Tumeachwa tukilia na kusaga meno.

Ninamuomba Sita ajitenge nao. Wabunge wote watiifu kwa Tanzania wajitenge na mafisadi. Wapige kura kuwakataa 'vibaraka wa mafisadi' waliopendekezwa kugombea nafasi adhimu ya Spika. Nchi hii haiwezi kubadilika bila watu 'wakubwa na wenye heshima' kama Sita kuthubutu.

Fanya hivyo Bwana Chuma Cha Pua. Sisi tutakuunga mkono.
Thubutu! Mkewe atamuacha wapi? Sasa hivi Mage ndo anambembeleza akubali yaishe ili naye afikiriwe uwaziri. Ndio shida ya familia nzima kutekwa pamoja. Don't carry all eggs in one basket ndiyo inamuumiza Sitta. Tubaki kusema 'Heri walio wanyofu wa moyo, maana ufalme wa mbinguni ni wao". Na kisha tumalizie, lama sabakitan. Yamekwisha.
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,448
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,448 280
Nilishawahi kumsikia Bwana Sita akijitapa kuwa yeye ni Chuma Cha Pua. Alikuwa akihojiwa na kituo kimoja cha redio.

Sasa mafisadi wamemfanyizia.

Ninamuomba bwana Sita aoneshe uzalendo wake kwa Tanzania. Alichofanyiwa Sita na mafisadi ni usaliti mwingine kwa utawala wa mkwere kwa Watanzania. CCM na mafisadi wamedhihirisha tena ukweli kuwa wanadharau Watanzania kwani Watanzania kwa mamilioni walikuwa wanaomba kwa Mungu bwana Sita apewe nafasi nyingine ya kuliongoza bunge la nchi yetu. CCM (wasiozidi hata 100) wameweka watu wao. Watanzania wameachwa kwenye mataa. Wamedharauliwa. Kokoto (kauli ya Mkapa). Majuha (kauli ya Mkwere). Mabaamedi (kauli ya Makongolo Mahanga). Tumeachwa tukilia na kusaga meno.

Ninamuomba Sita ajitenge nao. Wabunge wote watiifu kwa Tanzania wajitenge na mafisadi. Wapige kura kuwakataa 'vibaraka wa mafisadi' waliopendekezwa kugombea nafasi adhimu ya Spika. Nchi hii haiwezi kubadilika bila watu 'wakubwa na wenye heshima' kama Sita kuthubutu.

Fanya hivyo Bwana Chuma Cha Pua. Sisi tutakuunga mkono.
what goes around comes around. Sam Six alimfanyizia Eddo pale Dom 2008, sasa ile ya Eddo imemgonga yeye. Mimi nilimwambia hasichukue fomu hakusikia kwani Mkwere alimtumia tu wakati ule na kujitapa kuwa kuna baraka zote kutoka Ikulu; sasa je na ili lina baraka zozote kutoka Ikulu au kwa Mwnyekiti wa CCM? Bado Anna Makinda naye ajiandae kudondokea pua!
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,845
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,845 1,097 280
Kwa yeyote anaeweza kuwasiliana na sita ni vema akamshauri kuwatafuta wale woote wanaomkubali yeye kama sita ili wamuunge mkono mtu wa upinzani..hapo watatoka tu labda uchakachuzi uingie mpaka kwa wabunge wenyewe..mfano sita akipata watu 40 wanaomuunga mkono na chadema wakaunganisha na kafu basi ujue ccm hawatakua na chao labda njaa iwatenganishe..but ni bora wakakataa njaa ya siku moja wakashiba miaka.jamani hakuna asiejua 6 aliku mtu anaelifaa taifa hili lakini vita yake iko wazi ni kwamba ametolewa kwa chuki ya wadhambi..sasa mbunge unaelijua hili funguka akili kwa jina la yesu.
Hiyo kura ni ya siri au ya kuhoji mbunge mmoja mmoja? Maana mambo yanapoelekea kugumu, kura itakuwa ya kuhoji mbunge mmoja mmoja na hakuna Mbunge wa CCM atayepinga chaguo la chama.
 
Shomoro

Shomoro

Senior Member
Joined
Aug 22, 2010
Messages
111
Likes
2
Points
35
Shomoro

Shomoro

Senior Member
Joined Aug 22, 2010
111 2 35
what goes around comes around. Sam Six alimfanyizia Eddo pale Dom 2008, sasa ile ya Eddo imemgonga yeye. Mimi nilimwambia hasichukue fomu hakusikia kwani Mkwere alimtumia tu wakati ule na kujitapa kuwa kuna baraka zote kutoka Ikulu; sasa je na ili lina baraka zozote kutoka Ikulu au kwa Mwnyekiti wa CCM? Bado Anna Makinda naye ajiandae kudondokea pua!
Mkuu ulimshaurije bana-Hapo umetisha
 
Gerad2008

Gerad2008

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2009
Messages
532
Likes
160
Points
60
Gerad2008

Gerad2008

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2009
532 160 60
Ukitaka kupona usifiche ugonjwa, Ni kweli naungana na mkuu kwamba kama kweli 6 ni chuma cha pua basi aungane na vyuma vingine vya pua toka upinzani na akina Mwakembe kuvunjilia mbali Maselule yaliyobaki CCM. Asikubali hata huo uwaziri wa Mboga ili kuonyesha alikuwa pale kwa ajili ya wa TZ
 
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
3,009
Likes
21
Points
135
rmashauri

rmashauri

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
3,009 21 135
Hana ubavu wa kufanya hayo unayotaka,sio msafi kiasi hicho watammaliza atakufa vibaya,nahisi atapewa uwaziri wa mboga2 after 2yrs reshafle anatupwa nje
Nakubaliana na wewe mkuu. Sitta hana ubavu wa kusimama kinyume na hawa mafisadi waziwazi kwani wanajua mambo yake mabaya mengi sana, mojawapo likiwemo lile lililokwisha wekwa wazi na Dr. Slaa la ubadhirifu wa fedha za umma kwenye ujenzi wa ofisi ya Spika kule jimboni kwake n.k. Kwahiyo ujasiri huo hana kwa kweli.
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,158
Likes
2,001
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,158 2,001 280
6 kaza but tuwapige vita mafis-adimu, tupo nyuma yetu sijue Mungu kafanyaje tena, yaani WWK wa UWT wanabeba Mlingoti wa taifa
 
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
2,223
Likes
101
Points
145
Jethro

Jethro

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
2,223 101 145
Speaker 6 was the best since Independence 1961
Wana CCM wengi huko Uraiani walimpenda sana huyu jamaa 6 sielewi ni kwani CC inakuwa na maamuzi tofauti na wananchi kabisa sasa nchi inaanza kuwa ya Ki dictatorial kabisa, Na huku ndiko kukiua CCM na mpaka sasa wao viongozi wa CCM bado wana haha na hii ni kuhakikisha hakuna mtu hata mmoja atake hakikisha KATIBA inaguswa maaana walijua huko waendako 6 angekubali KATIBA ibadirishe kabisa na ndipo mwisho wa MAFISADI ungefika sasa wanaanza pangua safu mmoja baada ya mmoja mpaka wafikie kikomo na kikomo chake CCM wao kwa wao wata chinjana mtaona subirini.


 
Plato

Plato

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
421
Likes
5
Points
33
Plato

Plato

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
421 5 33
Sikudhani kama hata jf ni mazuzu hivi.mmesahau 6 ndo alimfukuza zitto,kumwaibisha dr.wakati wa epa kwa kukejeli hoja yake,je si 6 aliyepinga sera ya elimu bure hadharani? Ni yeye aliyemaliza richmond kihuni.ni yeye alihalalisha wabunge kupata posho mbili,ni yeye alikingia kifua serikali ilipokataa kutekeleza maazimio ya bunge,ni yeye alifuja fedha kujenga hekalu kwao na samani za kufuru,mamilioni aliyopoteza kesi ya mengi na malima,upumbavu mtupu takataka.kama alivyosema msoma raia.acha aliowalinda wamwadhibu.hafai,wala makinda hafai hapa marando ndo anafaa kwa waliopo
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Sikudhani kama hata jf ni mazuzu hivi.mmesahau 6 ndo alimfukuza zitto,kumwaibisha dr.wakati wa epa kwa kukejeli hoja yake,je si 6 aliyepinga sera ya elimu bure hadharani? Ni yeye aliyemaliza richmond kihuni.ni yeye alihalalisha wabunge kupata posho mbili,ni yeye alikingia kifua serikali ilipokataa kutekeleza maazimio ya bunge,ni yeye alifuja fedha kujenga hekalu kwao na samani za kufuru,mamilioni aliyopoteza kesi ya mengi na malima,upumbavu mtupu takataka.kama alivyosema msoma raia.acha aliowalinda wamwadhibu.hafai,wala makinda hafai hapa marando ndo anafaa kwa waliopo
Mazuzu???

Duh!

Any way............

Wewe unataka nani agombee uspika kupitia CCM??
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Nilishawahi kumsikia Bwana Sita akijitapa kuwa yeye ni Chuma Cha Pua. Alikuwa akihojiwa na kituo kimoja cha redio.

Sasa mafisadi wamemfanyizia.

Ninamuomba bwana Sita aoneshe uzalendo wake kwa Tanzania. Alichofanyiwa Sita na mafisadi ni usaliti mwingine kwa utawala wa mkwere kwa Watanzania. CCM na mafisadi wamedhihirisha tena ukweli kuwa wanadharau Watanzania kwani Watanzania kwa mamilioni walikuwa wanaomba kwa Mungu bwana Sita apewe nafasi nyingine ya kuliongoza bunge la nchi yetu. CCM (wasiozidi hata 100) wameweka watu wao. Watanzania wameachwa kwenye mataa. Wamedharauliwa. Kokoto (kauli ya Mkapa). Majuha (kauli ya Mkwere). Mabaamedi (kauli ya Makongolo Mahanga). Tumeachwa tukilia na kusaga meno.

Ninamuomba Sita ajitenge nao. Wabunge wote watiifu kwa Tanzania wajitenge na mafisadi. Wapige kura kuwakataa 'vibaraka wa mafisadi' waliopendekezwa kugombea nafasi adhimu ya Spika. Nchi hii haiwezi kubadilika bila watu 'wakubwa na wenye heshima' kama Sita kuthubutu.

Fanya hivyo Bwana Chuma Cha Pua. Sisi tutakuunga mkono.
Hayo majina yalilengwa kwa wanasiasa uchwara (kokoto) na wanasiasa wasio na adabu katika kampeni hususana wanaotoa lugha za matusi (majuha).
Neno la pili lilimlenga haswa Mgombea wa ubunge wa Chadema Temeke pamoja na wale waliokuwa wakimchochea na kumshabikia wakati akitoa matusi kwa Mhe JK.

JK hakuwaita watu wengine hivyo. Labda kama kuna watu wanaopenda kujiita hivyo kwa hiari yao.
 

Forum statistics

Threads 1,235,993
Members 474,928
Posts 29,242,644