kama kuoga ni usafi kwa nini taulo huchafuka?


gongotamu

gongotamu

Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
20
Likes
0
Points
0
gongotamu

gongotamu

Member
Joined Nov 11, 2010
20 0 0
habari wana jf. naombeni msaada wa kitaalamu kuhusu usafi wa mwili. huwa najiuliza sana. kama kuoga ni usafi, taulo huchafuliwa na nini? watalaam wa afya watupe majibu ya kitalaam
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
133
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 133 160
Hapo ni mambo mawili aidha ujakoga vizuri, au wakati mwingine kile unacho kiona kuwa ni uchafu kwenye taulo lako ni dead skin.
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,233
Likes
307
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,233 307 180
Hapo ni mambo mawili aidha ujakoga vizuri, au wakati mwingine kile unacho kiona kuwa ni uchafu kwenye taulo lako ni dead skin.
mkuu ina maana wewe hufui taulo lako? kama unafua uchafu unatoka wapi ilhali umeoga ili uwe safi?

I think ni kwa sababu tu tumeumbwa kutoka kwa udongo (aacording to the Bible) and our bodies emmits uchafu 24hrs a day.
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
133
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 133 160
mkuu ina maana wewe hufui taulo lako? kama unafua uchafu unatoka wapi ilhali umeoga ili uwe safi?

I think ni kwa sababu tu tumeumbwa kutoka kwa udongo (aacording to the Bible) and our bodies emmits uchafu 24hrs a day.
Soma vizuri nilicho andika!
 

Forum statistics

Threads 1,235,916
Members 474,863
Posts 29,240,433