Kama kuna organisation au watu wanao fanya sponsorship au scholarship za masomo hapa Tanzania anisaidie...

Ma mee

Member
May 20, 2021
35
95
Mi nimwanafunzi wa mwaka wa pili wa udaktari
Nlikuwa naomba kama kunamtu yoyote anajua organisation au watu wanao fanya sponsorship au scholarship za masomo hapa Tanzania anisaidie...

Manaake adi imebidi ni postpone mwaka mzima kwasababu nimekosa ada.. please naomba usaidizi.
 

kunta93

JF-Expert Member
Nov 9, 2015
651
1,000
Pole sanaa ndugu.vip hujawajaribu heslb? au ni diploma.jaribu kwenda kwa diwani wako umuelezee tatzo
 

Twyn

JF-Expert Member
Dec 19, 2020
999
1,000
Unasoma chuo gani..?level gani kama ni dip au degree ili watu wajue namna yakusaidia
 

Bmauzo

Member
May 2, 2021
62
125
Em badilisha jukwaa kama hutojali kaweke chapisho hili kule jukwaa la hoja na habari mchanganyiko
 

Twyn

JF-Expert Member
Dec 19, 2020
999
1,000
Ni level ya degree na chuo ni kairuki

Sawa,,,ushauri wangu jaribu kwenda kwenye taasisi za dini kulingana na dini yako,huwa wanafadhili sana wasiokua na uwezo kimasomo,,,,,mfano kama ni Muslim nenda makao makuu ya bakwata etc
 

Equation x

JF-Expert Member
Sep 3, 2017
14,487
2,000
Weka aibu chini, ambatanisha nyaraka zako zenye matokeo na vielelezo vya chuo, na andika barua kuomba ufadhili wa ada jumuiya ya madola,unesco,worldbank n.k
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom