Kama kuna mwenye wimbo wa Munishi kuhusu CCM, naomba

mbikagani

JF-Expert Member
Dec 5, 2014
3,000
2,000
Habari wana JF!

Please, kama kuna mtu ana kile kibao cha yule mwanamuziki Munishi kinachoitwa CCM naomba anipatie hapa.

Yule jamaa yupo wapi siku hizi?

"miss sana yule mtu"
 

Zabron Hamis

Verified Member
Dec 19, 2016
2,486
2,000
Sidhani kama aliwahi kuimba wimbo unaitwa ccm. Unless useme alipochombeza kuwa ccm alianzisha nyerere na sasa imezeeka
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom