Kama Kikwete ni Mtaji: Nani mmiliki Mtaji na mvuna Faida? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama Kikwete ni Mtaji: Nani mmiliki Mtaji na mvuna Faida?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rev. Kishoka, Dec 6, 2009.

  1. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,432
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Makamba katamka Kikwete ni Mtaji wa CCM, ni CCM ipi Makamba anaizungumzia?

    Je ni nani mmiliki wa CCM aliyetupa Mtaji Kikwete na ni nani mvuna Faida ya Mtaji Kikwete?

    Je ni Mafisadi ambao ndio wametupa Mtaji Kikwete na watavuna Faida yote?

    Yetu macho, masikio na pua!

     
  2. i

    ishuguy Member

    #2
    Dec 6, 2009
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Makamba ni mshobokaji...

    Anatetea bora katetea, anajua bila huyo kikwete asingefika hapo ndo anamsifia kila kukicha.

    Kwa mtaji huu tutafika!?
     
  3. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 548
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    dah ! kumbe kunawamiliki tena hapo kazi ipo
     
  4. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 429
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    kama yeye ni mtaji basi waliomwandalia mazingira ya kushinda uchaguzi kwamaandalizi ya miaka kumi ndio wamiliki wa huo mtaji,na pia watakuwa ndio wavunaji wa faida hii inayopatikana baada ya mtaji wao kuaza kuzaa matunda[faida]
    na watu hao watakuwa ni wanamtandao
     
  5. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2009
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,257
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mh. anaropoka sana sasa ngoja aje President mwingine amuulize philipo mang'ula yaliomkuta
     
  6. Wacha

    Wacha JF-Expert Member

    #6
    Dec 6, 2009
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 856
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Rostam Aziz mvunaji kesha waleta waarabu kule Loliondo, EL yeye anakumbatia makombo.
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Dec 6, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,228
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nadhani makamba ndo mtaji wa kusema hovyo hovyo
     
Loading...