Kama kawa kama dawa muda wote mpo kwenye mitandao ya kijamii ,je kazi mnafanya mida gani?

inswengwe

Member
Jun 15, 2017
14
45
20171203_114545.jpg
 

momaka

JF-Expert Member
Apr 11, 2012
426
500
Kuwepo kwenye mtandao inawezekana ikawa nayo ni kazi,usiwe na fikra mgando.
 

Al-Watan

JF-Expert Member
Apr 16, 2009
11,921
2,000
Pambana na maisha yako, wengine mitandaoni ndio kazini mwao.

We unafikiri kama kijijini kwenu wakulima kila mtu mkulima?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom