Kama katiba mpya ikipita huo ndio utakua mwisho waccm


A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
Kwa namna muundo wa katiba mpya ulivyo itakua ngumu kuendelea na madaraka kwani kila kitu kitabadilika na tume ya uchaguzi itabadilika na ivo wazee wa kuiba kura kuwa katika wakati mgumu
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,350
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,350 280
Ccm imechoka mbaya
 

Forum statistics

Threads 1,274,164
Members 490,602
Posts 30,503,214