Kama Kagasheki anasema kweli: BASI UHUSIANO WA TANZANIA NA QATAR UFUTIKE MARA MOJA.....!


Olaigwanani lang

Olaigwanani lang

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2012
Messages
492
Points
195
Olaigwanani lang

Olaigwanani lang

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2012
492 195
Majuzi tuu nilimsikia waziri wa maliasili/utalii Balozi Khamis Kagasheki akilalamika kuwa nchi ya Qatar inakataa kutoa ushirikiano katika kuchunguza wanyama waliobiwa hapa Tanzania na inagoma kuruhusu Tanzania kuingia huko ili kuwaona wanyama hao. Sasa kama ndio hivo kuna haja gani kuendelea na mahusiano na nchi hii iliyoshiriki kuiibia nchi yetu maliasili muhimu?
Mimi naona ni bora sasa tu declare diplomatic protest na kumfukuza balozi wao hapa nchini mana nchi yake imetugomea kwa hili.
 
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2009
Messages
7,160
Points
0
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2009
7,160 0
Semeni kweli. Mnatakiwa mlete uthibitisho kamili wa kuthibitisha kuwa wanyama hao ni wenu. Kwani Qatar inachukua wanyama toka nchi mbalimbali ikiwemo Tanzania. Je tanzania mnaweza thibitisha hilo? Hilo limebainishwa wazi na magazeti ya Huku kuhusu sakata hilo.

Kisebu sebu na kiroho papo. Leo wameingia wa Tz wengi sana kuja kuhudhuria mkutano wa mazingira duniani unaofanyika hapa.

Ahlan wa sahalan
 
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
2,419
Points
2,000
Age
28
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined Jul 1, 2011
2,419 2,000
Bado mgeni mtaa huu..nikipata nauli..Nitarudi!
 
S

Sometimes

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
4,562
Points
1,500
S

Sometimes

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2010
4,562 1,500
Kama mkuu amepokea jambia kama zawadi, unategemea nini hapo!
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
39,357
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
39,357 2,000
Semeni kweli. Mnatakiwa mlete uthibitisho kamili wa kuthibitisha kuwa wanyama hao ni wenu. Kwani Qatar inachukua wanyama toka nchi mbalimbali ikiwemo Tanzania. Je tanzania mnaweza thibitisha hilo? Hilo limebainishwa wazi na magazeti ya Huku kuhusu sakata hilo.

Kisebu sebu na kiroho papo. Leo wameingia wa Tz wengi sana kuja kuhudhuria mkutano wa mazingira duniani unaofanyika hapa.

Ahlan wa sahalan
Udhibitisho utapatikana baada ya tz kuruhusiwa kuingia na kufanya uchunguzi wako Qatar.
Una ndimi zaidi ya moja zinazokufanya u-sound kama joka flani lioga.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2009
Messages
7,160
Points
0
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2009
7,160 0
Udhibitisho utapatikana baada ya tz kuruhusiwa kuingia na kufanya uchunguzi wako Qatar.
Una ndimi zaidi ya moja zinazokufanya u-sound kama joka flani lioga.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
.

Pole sana.

Hata chooni kwa muungwana anabisha hodi.

Qatar ni nchi yenye mamlaka kamili sio public toilet.

Fuata sharia za kimataifa sio kukurupuka.jichunguze mwenyewe kwanza kabla kurukia nchi za wenzako. PELEKA UTHIBITISHO WA KISHARIA KUONYESHA KUNA WANYAMA WAKO PALE NA KUONYESHA WALIFIKAJE.

 
J

JERUSALEMU

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
2,764
Points
2,000
J

JERUSALEMU

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
2,764 2,000
Kwni waliiba? WALE WAMENUNUA tena kutoka kwa watanzania walio soma na wana akili zao timamu. hivi mtu kaja mchana kweupee, kawinda na kuchukua wanyama hai, kawasafirisha mpaka airport na kuwapandisha kwenye ndege za kijeshi,wakakaguliwa, wakaruhusiwa waondoke halafu leo hii mnaleta maneno ya kitoto!! acheni hizo. kama tuko serious tufuatilie nani mkubwa kabisa aliruhusu biashara hiyo tumfilisi na anyongwe! waacheni QATAR WAPUMUE.
 
M

MKALIKENYA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,197
Points
1,170
M

MKALIKENYA

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,197 1,170
.

Pole sana.

Hata chooni kwa muungwana anabisha hodi.

Qatar ni nchi yenye mamlaka kamili sio public toilet.

Fuata sharia za kimataifa sio kukurupuka.jichunguze mwenyewe kwanza kabla kurukia nchi za wenzako. PELEKA UTHIBITISHO WA KISHARIA KUONYESHA KUNA WANYAMA WAKO PALE NA KUONYESHA WALIFIKAJE.

Hakuna kitu kinaitwa SHARIA za kimataifa ni either SHERIA au LAW, SHARIA ni uchafu tupa kule.
 
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
8,570
Points
2,000
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
8,570 2,000
There are more to come. Just wait and seee.
 
S

Savannah

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
239
Points
0
Age
67
S

Savannah

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
239 0
Huu ni upuuzi mtupu. Tumewauzia Loliondo, tumewaruhusu kuchukua wanyama wanavyo taka kutoka inchini, halafu kuwataka watoe ushirikiano juu ya kuchunguza wanyama walitolewaji inchini. Situnaonekana majuha.
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,709
Points
2,000
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,709 2,000
Semeni kweli. Mnatakiwa mlete uthibitisho kamili wa kuthibitisha kuwa wanyama hao ni wenu. Kwani Qatar inachukua wanyama toka nchi mbalimbali ikiwemo Tanzania. Je tanzania mnaweza thibitisha hilo? Hilo limebainishwa wazi na magazeti ya Huku kuhusu sakata hilo.

Kisebu sebu na kiroho papo. Leo wameingia wa Tz wengi sana kuja kuhudhuria mkutano wa mazingira duniani unaofanyika hapa.

Ahlan wa sahalan
Utumwa tabu kweli.
Nashukuru Mungu mama zako na baba zako wako Wete, Pemba na hata ufanyaje bado utakuwa m-Qatar mwenye asili ya Uamsho.
Ahlan Wasallan!
 
piper

piper

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
3,256
Points
1,195
piper

piper

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
3,256 1,195
Tunavyopenda kujikomba hilo la kuprotest sahau mkuu, waprotest teni pacenti (10%) watazitoa wapi? chezea viongozi wa bongo wewe utaoga matope.
 
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2009
Messages
7,160
Points
0
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2009
7,160 0
Utumwa tabu kweli.
Nashukuru Mungu mama zako na baba zako wako Wete, Pemba na hata ufanyaje bado utakuwa m-Qatar mwenye asili ya Uamsho.
Ahlan Wasallan!
Pole sana, kwani maneno yako yanashabihiana na avatar yako kuonyesha kuwa una kuwashakoo.

 
S

swrc

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2012
Messages
442
Points
0
Age
49
S

swrc

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2012
442 0
kwa vyovyote vile kila kitu kinajulikana, hii ni danganya toto kama ilivyokawaida yao kwamba ni upepo tu
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
15,495
Points
2,000
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
15,495 2,000
Barubaru,

..hebu tusaidieni wa-Tanzania tupate HAKI yetu.

..inasemekana kwamba ndege ya jeshi la Qatar ilikuja nchini na kuondoka na wanyama isivyo kihalali.

..uchunguzi unapaswa kuanza kwa kuwajua hao askari wa Qatar walioshiriki ktk wizi huo, ama kwa kujua au kutokujua.

..bila kupata ushirikiano toka Qatar inakuwa vigumu kuwashughulikia mafisadi walioshiriki wizi huo kwa upande wa Tanzania.
 
Last edited by a moderator:
Olaigwanani lang

Olaigwanani lang

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2012
Messages
492
Points
195
Olaigwanani lang

Olaigwanani lang

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2012
492 195
hawajanunua huo ni wizi mkubwa......mwizi huwatetea wezi wenzake.....
 
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2009
Messages
7,160
Points
0
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2009
7,160 0
Barubaru,

..hebu tusaidieni wa-Tanzania tupate HAKI yetu.

..inasemekana kwamba ndege ya jeshi la Qatar ilikuja nchini na kuondoka na wanyama isivyo kihalali.

..uchunguzi unapaswa kuanza kwa kuwajua hao askari wa Qatar walioshiriki ktk wizi huo, ama kwa kujua au kutokujua.

..bila kupata ushirikiano toka Qatar inakuwa vigumu kuwashughulikia mafisadi walioshiriki wizi huo kwa upande wa Tanzania.
Mimi naona mnaoneana aibu au ndio ile SERA yenu ya KUVUMILIANA na sio KUHISHIMIANA.

Siku zote uchunguzi unaanzia kwenu kwa kujua je kweli ndege ya Qatar ilikuja na kutua Tanzania. Kumbuka ili ndege kutua lazima ipate kibali cha nchi husika na kuondoka lazima kipatikane kibali cha kuruhusu ndege ile kuondoka na kile ilichopakia. Kwa hiyo ushahidi wenu wa Kwanza kuleta kwa Serikali ya Qatar ni kuleta Vibali vyote vya ndege hiyo kutua, kukaa na kuondoka. Kibali hicho kinaonyesha namba ya ndege na particular muhimu zote.

Pili vibali vya kuchukulia wanyama hao. nani aliidhinisha huko kwenu.

Cha mwisho ambacho kinatakiwa kama ushahidi maalum ni je kuna Medical Doc zozote zinazoweza kuonyesha kuwa mnyama huyu katokea Tanzania na sio kenya wala Ethiopia.

Kwa hiyo utaona kila kitu kinatakiwa kianzie kwenu na huku ni kuja kumalizia tu.

 
sabasita

sabasita

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
1,506
Points
1,225
sabasita

sabasita

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
1,506 1,225
wuhuuuuuuuuuuuuu 2055...watanzania watakuwa wanafunga safari kwenda uarabuni kuangalia wanyama na kusoma vitabu vya historia kwamba kulikuwaga na twiga, tembo nk.....:fish::fish:akili za samaki
 
kyanaKyoMuhaya

kyanaKyoMuhaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2012
Messages
1,953
Points
1,225
kyanaKyoMuhaya

kyanaKyoMuhaya

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2012
1,953 1,225
Qatar si wameshauziwa, ushindwe kulinda wanyama wako na kudhibiti raia wako, ukasumbue raia wa wenzako.
 

Forum statistics

Threads 1,295,827
Members 498,404
Posts 31,224,460
Top