Kama idadi ya wanawake ni kubwa je haki ya unyumba wanapataje

mkulima gwakikolo

JF-Expert Member
Nov 22, 2014
1,767
2,851
Ndugu wadau kufuatana na sensa iliyopta, idadi ya wanawake imekua kubwa na by nature kila mwanamke ni lazma awe na man for satisfaction.

Na wanawake wengi hawawezi kutongoza men because of tradition na pia hakuna taasisi mahsusi for women to meet men je idadi hii ya women ambayo haina men inapataje unyumba, naomba tujadili kwa upendo pasipo matusi wakuu.

Hili tatizo ni kubwa sana nini kifanyike?
 
Hata wanaume nao wameanza kupungua manake ukameruni unazidi kuzagaaa

BTW kuna masela wanajaza Yutong kwa wingi wa wanawake
 
Ndugu wanadau kufuatana na sensa iliyopta,idadi ya wanawake imekua kubwa.na by nature kila mwanamke ni lazma awe na man for satsfaction . Na wanawake wengi hawawezi kutongoza men bcoz of tradition,na pia hakuna taasis mahsusi for women to meet men,je idadi hii ya wmen ambayo haina men inapataje unyumba,naomba tujadili kw upendo pasipo matusi wakuu!hili tatizo ni kubwa sana .nini kifanyke?

Hata mimi nashangaa........lakini cha ajabu.......sijawahi kuona mtu ametaka mgegedo akakosa.......hii ni mazingaombwe hii.......
 
Hapo ndyo waseme wanadada kama wanaume watakua hawwtngoz how can thy get ths natural right biologically.fungukeni !!!!
 
Kajibu hako kataleta sense sana lakin kama mfumo hautaki wanaume waoe wengi je hako kagrup huon bado kataendelea kukosa haki,wadada fungukeni hapa mnakbali kukosa haki hii kirahsrahs?
 
Wanadamu hatuna tofauti kubwa na mamalia wengine, tofauti ni kwamba mwanadamu alipewa uelewa tofauti na mnyama kama sokwe na wengineo,hili swala kwa asili mwanaume unatakiwa uwamiliki mwanamke zaidi ya mmoja kama unashiba vyema na unawatimizia mahitaji yao sawasawa,quran inaruhusu ingawa bible wazungu waliingixa sheria zao mule kutubana,but tunawatosheleza sijaona mwanamke akiandamana kwa kuikosa hiyo huduma muhimu.
 
Ndugu wanadau kufuatana na sensa iliyopta,idadi ya wanawake imekua kubwa.na by nature kila mwanamke ni lazma awe na man for satsfaction . Na wanawake wengi hawawezi kutongoza men bcoz of tradition,na pia hakuna taasis mahsusi for women to meet men,je idadi hii ya wmen ambayo haina men inapataje unyumba,naomba tujadili kw upendo pasipo matusi wakuu!hili tatizo ni kubwa sana .nini kifanyke?

Siku ikitokea wanaume ni wengi kuliko wanawake, kutakuwa na vta ya tatu ya dunia. Hivi tu wanawake ni wengi mara kibao ya wanaume lkn kuna wanaume wanakosa madem wa kugonga wanaishia kupga puli. Mwanamke atakosa mwanaume wa kuolewa nae lkn hawez kosa wa kugegedwa nae. Hasa wanawake 30+ wanamekua nyumba ndogo za wanaume walioowa, na mungu amewaumba wanaume kutamani sampuli mbalimbali za wanawake. Hvyo kuwa wengi nisawa maana wakija kuwa nusu yetu watu watachinjana km migogoro ya ardhi.
 
Mangelengele unadhan wanaopiga puli hakuna wanawake ambao wanawatami yaani wanaotaka uhusiano nao,bila shaka wapo issue je wanawake wafanyaje ili kumit hao wanaopga puli?
 
Asa c ndo wanazid kupunguza idad ya wanaume functional?

We acha tu...ni kumuomba Mungu...maana sipati picha mwanangu mwenyewe awe punga...
Kwangu mimi hilo la kupunguza waoaji siyo ishu; sababu akitaka kuwa padri kwangu ruksa...ila mtoto wa kiume kuwa punga...ni ngumu kumesa...bora wa kike awe msagaji
 
Ndugu wanadau kufuatana na sensa iliyopta,idadi ya wanawake imekua kubwa.na by nature kila mwanamke ni lazma awe na man for satsfaction . Na wanawake wengi hawawezi kutongoza men bcoz of tradition,na pia hakuna taasis mahsusi for women to meet men,je idadi hii ya wmen ambayo haina men inapataje unyumba,naomba tujadili kw upendo pasipo matusi wakuu!hili tatizo ni kubwa sana .nini kifanyke?

Nenda kwa website ya world bank angalia world population ipo ya kila nchi utapata majibu ya kushangaza tuache kuongea vitu bila data. Thanks
 
Ndugu wanadau kufuatana na sensa iliyopta,idadi ya wanawake imekua kubwa.na by nature kila mwanamke ni lazma awe na man for satsfaction . Na wanawake wengi hawawezi kutongoza men bcoz of tradition,na pia hakuna taasis mahsusi for women to meet men,je idadi hii ya wmen ambayo haina men inapataje unyumba,naomba tujadili kw upendo pasipo matusi wakuu!hili tatizo ni kubwa sana .nini kifanyke?

Mabibi wa over 60 ndio tumejaa na wengi ni wajane ila kwa vijana kila mtu ana wake so msijidanganye sana
 
Ndugu wanadau kufuatana na sensa iliyopta,idadi ya wanawake imekua kubwa.na by nature kila mwanamke ni lazma awe na man for satsfaction . Na wanawake wengi hawawezi kutongoza men bcoz of tradition,na pia hakuna taasis mahsusi for women to meet men,je idadi hii ya wmen ambayo haina men inapataje unyumba,naomba tujadili kw upendo pasipo matusi wakuu!hili tatizo ni kubwa sana .nini kifanyke?

Dunia inatakiwa ikubali kuwa uislam ndio dini ya kweli!uislam ulishaliona hilo la idadi kubwa ya wanawake ndio maana ikaruhusu kuoa Mke mmoja- wanne!
 
Back
Top Bottom