Kama hutasoma kozi hizi unapoteza muda wako

fasiliteta

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2014
Messages
1,019
Points
2,000

fasiliteta

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2014
1,019 2,000
KWELI ELIMU KAUMBIWA MZUNGU,YANI KUSOMA MNAONA KUPOTEZA MUDA?DEGREE MNAONA KAMA MAEMBE KISA AJIRA NGUMU.

POLENI WATZ,MZIGO WA UMASKINI UMETUELEMEA SANA KILA TUKITAFUTA PAKUTULIA TUNAKOSA TUNABAKI KUTAPATAPA
 

Meja M

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2016
Messages
588
Points
500

Meja M

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2016
588 500
Mnaoenda Vyuo Vikuu Mwaka Huu Kama Hutasoma Kozi Hizi Kwa Tanzania Yetu Imekula Kwako.Mnaoenda kusomea Political Science,laws,wote Mnapoteza Mda Wenu Ajira Hakuna.Kozi Hizi Ndio Marketable. Udaktari,ualimu,uhandisi Wa Aina Zote,kilimo Kwanza Tu,hatuna Shida Na Wahasibu,wanasheria Wanatosha,wasanii Wa Social Sciences Hatuna Shida Nao.
Mbona famasia hujataja hapo au nayo wanauza sura mtaan?
 

Mjapan 390

Member
Joined
Apr 28, 2018
Messages
5
Points
20

Mjapan 390

Member
Joined Apr 28, 2018
5 20
KWELI ELIMU KAUMBIWA MZUNGU,YANI KUSOMA MNAONA KUPOTEZA MUDA?DEGREE MNAONA KAMA MAEMBE KISA AJIRA NGUMU.

POLENI WATZ,MZIGO WA UMASKINI UMETUELEMEA SANA KILA TUKITAFUTA PAKUTULIA TUNAKOSA TUNABAKI KUTAPATAPA
hatar xana mtu una bachelor yako lkn maisha magumu île mbaya.jamaa hatoi ajira anasema mjiajiri Mungu aingilie kati hii n tz ya viwanda kwel
 

last king of uscoch

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2015
Messages
1,736
Points
2,000

last king of uscoch

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2015
1,736 2,000
biashara na kipaj ndio kila kitu. Ni wenye vipaj na wafanya biashara ndio hufanikiwa zaid, wasomi ni watu wa heshima na misifa teeeeele lakin ni watu wa kawaida sana kiuchumi, maisha yao ni kumudu gharama ndogondogo za kimaisha lakin kubwa haweziwez, sometimes huwa wanalazimika kukopa tu na weng wao hata wake zao ni watu wanaojishughulisha, kutegemewa na wake zao kwa kila kitu kama llilivyo kwa wafanyabiashara kwao ni mzigo mkubwa sana.
Ukisema wasomi hawawezi kumudu gharama kubwa uwe unawa categorize,Beno ndulu Kimei ni wasomi gharama gani haiwezi,Mkurugugenzi wa TPA,TRA,Voda na makampuni mengine makubwa
 

Khan Medard

New Member
Joined
Jul 18, 2019
Messages
4
Points
45

Khan Medard

New Member
Joined Jul 18, 2019
4 45
nyinyi lmv mnasifiaga tu, hamna lolote, et kwa vile mnadisco sana mkazani ajira ndio zipo, kwanza lmv huwez kujiajiri
...... Hapana bhn huo uongo mkubwa sana LMV unajiajiri vzr saana mfano dingi kajiajiri na kasoma LMV..... ni nyie tuh na fikra zenu na watu kibao waliosoma LMV na wapo mjini wanadunda tuh
 

jikafhplgmb

Senior Member
Joined
Sep 29, 2018
Messages
101
Points
225

jikafhplgmb

Senior Member
Joined Sep 29, 2018
101 225
Hahahahahha uzi huu wa kitambo sana ila now days apa kitaa kuna watu wamesoma udaktari, engineering , ualimu ndo wamejaa no ajira mtoa mada unalizungumziaje hili wa tz tubadilike mtaani kunaitaji zaidi ya degree akiri ya shule ni tofauti na mtaa inovation inaitajika tengeneza ajira usitafute ajira (leo sio jana)
 

Forum statistics

Threads 1,343,413
Members 515,033
Posts 32,783,909
Top