Kama hujayapitia haya maisha, kubali umekosa mengi


Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
7,013
Points
2,000
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
7,013 2,000
Hii cha mtoto, sisi tulikuwa tunachukua tairi la lori au trekta unaingia hapo katikati unajikunja then wenzio wanakusukuma! Siku ingine wanakusukuma wanapoteza muelekeo wanakuacha upambane na hali yako!
View attachment 1101131
Utotoni kuna ujinga mwingi sana.. na mambo mengi tuliyafanya ni hatarishi sana sijui tumefikaje ukubwani bado wazima.
 
kawoli

kawoli

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2014
Messages
3,808
Points
2,000
kawoli

kawoli

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2014
3,808 2,000
Hii cha mtoto, sisi tulikuwa tunachukua tairi la lori au trekta unaingia hapo katikati unajikunja then wenzio wanakusukuma! Siku ingine wanakusukuma wanapoteza muelekeo wanakuacha upambane na hali yako!
View attachment 1101131
Sitasahau tairi lilipoenda kugonga ubabuni mean oneten iliyokuwa speed wakati naviringishwa kwenye tairi
 
DAFU NA NDIMU

DAFU NA NDIMU

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
3,064
Points
2,000
DAFU NA NDIMU

DAFU NA NDIMU

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
3,064 2,000
Dah enzi hizo hadi msosi unapotezea kisa michezo.

Ukirudi home mama ananongwa balaa.
Mama yangu ilikuwa ukimiss lunch anakuwekea na share yako ya jion.
Salama yako ule chakula chote, ukibakiza shughuli unayo. Sasa uwe ulikula kwa watu mchana...hakika hata ujitahidi vipi huwezi maliza
RIP mummy. Amenisaidia sana kunilea ktk maadali mema
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
35,122
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
35,122 2,000
Dah enzi hizo hadi msosi unapotezea kisa michezo.

Ukirudi home mama ananongwa balaa.
Mama yangu ilikuwa ukimiss lunch anakuwekea na share yako ya jion.
Salama yako ule chakula chote, ukibakiza shughuli unayo. Sasa uwe ulikula kwa watu mchana...hakika hata ujitahidi vipi huwezi maliza
RIP mummy. Amenisaidia sana kunilea ktk maadali mema
Duh wewe ulikuwa na bahati sana, sisi ulikuwa unaambiwa UTAKULA MIGUU YAKO
 
Nyasirori

Nyasirori

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
264
Points
500
Nyasirori

Nyasirori

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
264 500
Siku hizi mambo yamekuwa mengi. Watoto hawawezi kukutana hivyo. Siku hizi motto anatoka shule za Kiingereza saa 11 ana home work atakutana na wenzie saa ngapi? Halafu pia siku hizi kuna stori za watoto kutekwa, kuuawa na kuondolewa viungo, hivyo watu wanalinda watoto wao
 
DAFU NA NDIMU

DAFU NA NDIMU

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
3,064
Points
2,000
DAFU NA NDIMU

DAFU NA NDIMU

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
3,064 2,000
Sasa hivi nimejiuliza starehe ya kuzungurushwa na lile gurudumu ni nini hata sina jibu!
Nakumbuka niligongwa na baiskeli hadi kuzimia. Nakuja kuzinduka niko home wanajiandaa kunipeleka zahanati.
Nilikuwa naendesha gari ya vigaloni vya bati barabarani. Nikawa nahamahama upande wa barabara mara kulia mara kushoto hamadi paa.
Suti yangu yote ilikuwa damu tupu
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
7,013
Points
2,000
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
7,013 2,000
Kweli mama ako amefanya makubwa..
Dah enzi hizo hadi msosi unapotezea kisa michezo.

Ukirudi home mama ananongwa balaa.
Mama yangu ilikuwa ukimiss lunch anakuwekea na share yako ya jion.
Salama yako ule chakula chote, ukibakiza shughuli unayo. Sasa uwe ulikula kwa watu mchana...hakika hata ujitahidi vipi huwezi maliza
RIP mummy. Amenisaidia sana kunilea ktk maadali mema
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
7,013
Points
2,000
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
7,013 2,000
Nakumbuka niligongwa na baiskeli hadi kuzimia. Nakuja kuzinduka niko home wanajiandaa kunipeleka zahanati.
Nilikuwa naendesha gari ya vigaloni vya bati barabarani. Nikawa nahamahama upande wa barabara mara kulia mara kushoto hamadi paa.
Suti yangu yote ilikuwa damu tupu
Pole sana
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
35,122
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
35,122 2,000
Nakumbuka niligongwa na baiskeli hadi kuzimia. Nakuja kuzinduka niko home wanajiandaa kunipeleka zahanati.
Nilikuwa naendesha gari ya vigaloni vya bati barabarani. Nikawa nahamahama upande wa barabara mara kulia mara kushoto hamadi paa.
Suti yangu yote ilikuwa damu tupu
Duh hadi kufikia utu uzima tumekwepa mishale mingi sana
 
Expected Value

Expected Value

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2016
Messages
795
Points
1,000
Expected Value

Expected Value

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2016
795 1,000
Hatari sana asee, kuna ile ya kuwinda ndege na manati. Sasa sisi tukawa tukimaliza kuwinda ndege tunaanza kujificha ile kama kombolela ukitoa tu kichwa au mwili unapewa jiwe la maana la manati. Sitasahau siku Rafiki yangu aliponibutua manati ya jicho, nilikaa ndani mwezi mzima bila kuonana na mwanga na makofi juu ya bimkubwa.
 
DAFU NA NDIMU

DAFU NA NDIMU

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
3,064
Points
2,000
DAFU NA NDIMU

DAFU NA NDIMU

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
3,064 2,000
Kweli mama ako amefanya makubwa..
Kuna siku alinikuta niko juu ya mti nimekalia tawi likinesanesa. Sina hofu kuwa linaweza katika nami nikaumia.
Akaanza kunibembeleza nishuke taratibu huku akinisubiria shinani.
Thubutu yake. Nikaruka juu kwa juu hadi upande wa pili. Ikabidi acheke tu baada ya kuona niko salama na kuniambia alikuwa ananivizia.

Utoto raha sana
 
DAFU NA NDIMU

DAFU NA NDIMU

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
3,064
Points
2,000
DAFU NA NDIMU

DAFU NA NDIMU

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
3,064 2,000
Hatari sana asee, kuna ile ya kuwinda ndege na manati. Sasa sisi tukawa tukimaliza kuwinda ndege tunaanza kujificha ile kama kombolela ukitoa tu kichwa au mwili unapewa jiwa la maana la manati. Sitasahau siku Rafiki yangu aliponibutua manati ya jicho, nilikaa ndani mwezi mzima bila kuonana na mwanga na makofi juu ya bimkubwa.
Duuu, nyie mlikuwa hatari.
Nimecheka peke yangu kwa sauti hadi majirani watakuwa wamesikia
 

Forum statistics

Threads 1,294,413
Members 497,915
Posts 31,175,172
Top