Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kama hujawahi tumia hii Kimbo, basi wewe ni kizazi cha akina Lulu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Tripo9, Apr 11, 2012.

  1. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,106
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kimboooooo! kimbo.jpg
     
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,830
    Likes Received: 1,975
    Trophy Points: 280
    Aha! Kumbe hii me nilikuwa natumia ndogo yake iko kwenye kikopo kama cha mafuta ya Lay's,ila kalikuwa kanaitwa kibooo.
     
  3. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuu, umenikumbusha sana.
     
  4. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ee bwana eh. hiyo ndiyo kimbo orijino enzi za East African Industries. siku hizi EAI imekufa na Unilever ndo inatengeneza Kimbo.
    Enzi hizo pia palikuwa na Cowboy halafu huku kwetu Supa Ghee
     
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    hadi uyeyushe.
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,880
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    hebu tukumbushe rangi yake !
     
  7. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,379
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  8. paty

    paty JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    aha ha ha ha ha, unayatia kwenye moto kwanza ya yeyukee
     
  9. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mkuu kama unaweza kukumbuka Supa Ghee, lazima ukumbuke, TanBond! Unakumbuka vitu kama Celerac, Millac Cowboy na Cawliflower, Beef nk? Hayo mavituz yametulea kwa afya njema!
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 145
    duh, those days!

    Na ile ya kopo la plastic
    afu yalikuwepo mengine yanaitwa Pride.
     
  11. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Umenikumbusha matangazo ya jirani zetu Kenya. Pika kwa kimbo, pika kwa kimbo!
     
  12. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Oh yes pia na Margarine if not mispelt!
     
  13. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nimeipanda hii kitu! Imenikuza kwa afya njema!
     
  14. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ki-****...dah zamani kweli iyo...mafuta meupe!
     
  15. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,106
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Acha tu mkuu, old z gold
     
  16. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Enzi zile maduka ya RTC na USHIRIKA.
     
  17. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,106
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Aafu kuna yale mafuta ya korie sijui bado yapo, dah. Ulikua ukienda skonga enzi hizo primary unajipaka mafuta ya korie ugoko wa mguu una meremeta. Usoni ndo usiseme unawaka kama kioo. Na madaftari yako umechomekea matakoni kama msela nondo! Dah...
     
  18. u

    utantambua JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahaha sio mchezo
     
  19. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,604
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Bila ya kusahau Rexona.
     
  20. MANI

    MANI Platinum Member

    #20
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,933
    Likes Received: 1,008
    Trophy Points: 280

    Mkuu watu walikuwa wanasema sabuni ya kuoshea maiti hii !
     
Loading...