Kama hujawahi kusoma hiki kisa; wacha nikusimulie!


prince john john

prince john john

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
1,144
Likes
1,212
Points
280
prince john john

prince john john

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
1,144 1,212 280
Kufanya kazi ni adhabu? we punguani kweli kweli.

Una maana Mungu hakumuondeshea kikombe chake? Kwa maana hiyo Mungu hakuyakubali maombi ya Yesu?

"KUFA" msalabani ni laana kwa mujibu wa biblia. Au hulifahamu hilo?

Hivi hiyo biblia mnaisoma au mnafata ya kuambiwa?
Mama hujambo...?
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,656
Likes
23,644
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,656 23,644 280
Swali zuri sana:funzo gani inatupa?
Nilichoona mimi kwanza kinafundisha hiyana inalipa. Unaweza kumfanyia hiyana hata kaka yako na Mungu asikufanye lolote.

Pili nimeona unaweza kuoa madada wawili na siyo uzinzi.

Sasa hayo ni mafundisho ya Mungu kweli au kuna mkono wa binadamu mpenda maovu hapo?
 
mosabiy

mosabiy

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2017
Messages
1,195
Likes
920
Points
280
mosabiy

mosabiy

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2017
1,195 920 280
Inafundisha nini hiyo hadithi?
HII HADITHI INAFUNDISHA KUWA WATU WAMEACHA KUSOMA BIBLIA WANATEGEMEA PASTA ASKOFU PADRI WACHUNGAJI NDIO WAWA SOMEE. NDIO MAANA WAKIONA MTU KAO BINAMU YAKE WANADAI NI TAMADUNI ZA KIARABU, KUMBE HATA BIBLIA INATAMBUA
 
Papa Mobimba

Papa Mobimba

Senior Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
134
Likes
197
Points
60
Papa Mobimba

Papa Mobimba

Senior Member
Joined Dec 6, 2018
134 197 60
Kufanya kazi ni adhabu? we punguani kweli kweli.

Una maana Mungu hakumuondeshea kikombe chake? Kwa maana hiyo Mungu hakuyakubali maombi ya Yesu?

"KUFA" msalabani ni laana kwa mujibu wa biblia. Au hulifahamu hilo?

Hivi hiyo biblia mnaisoma au mnafata ya kuambiwa?
Kifo cha Msalaba na kifo cha ovyo sana. Walikuwa wanauwa watu wanyanganyi, wabakaji na majambazi. Lakini Yesu alikubali fedheha hiyo kwa sababu ya wokovu wa binadamu. Ndio maana waliopokuwa pale msalabani yule jambazi mmoja alimdhihaki Yesu. Yule mwenzake akamwambia una mdhihaki mtu huyu hana kosa lolote. Lakini mimi na wewe tumekosa. Naona Faiza na wewe unaingia kwenye mkumbo wa wale majambazi wawili waliokuwa msalabani.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,656
Likes
23,644
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,656 23,644 280
HII HADITHI INAFUNDISHA KUWA WATU WAMEACHA KUSOMA BIBLIA WANATEGEMEA PASTA ASKOFU PADRI WACHUNGAJI NDIO WAWA SOMEE. NDIO MAANA WAKIONA MTU KAO BINAMU YAKE WANADAI NI TAMADUNI ZA KIARABU, KUMBE HATA BIBLIA INATAMBUA
Tena imeenda mbali zaidi. Ukisoma mistari hapo unaweza kuoa binamu tena mtu na dadake.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,656
Likes
23,644
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,656 23,644 280
Kifo cha Msalaba na kifo cha ovyo sana. Walikuwa wanauwa watu wanyanganyi, wabakaji na majambazi. Lakini Yesu alikubali fedheha hiyo kwa sababu ya wokovu wa binadamu. Ndio maana waliopokuwa pale msalabani yule jambazi mmoja alimdhihaki Yesu. Yule mwenzake akamwambia una mdhihaki mtu huyu hana kosa lolote. Lakini mimi na wewe tumekosa. Naona Faiza na wewe unaingia kwenye mkumbo wa wale majambazi wawili waliokuwa msalabani.
Alikubali? Angekubali angemlilia Mungu kuwa anamuacha?

Mathayo 27:
46 Na kama saa tisa, Yesu akapaza sauti yake kwa nguvu akisema, Eloi, Eloi, lama sabakthani? Yaani, Mungu wangu, Mungu wangu, mbona umeniacha?
 
M

Msawazo

Member
Joined
Nov 10, 2018
Messages
26
Likes
74
Points
15
M

Msawazo

Member
Joined Nov 10, 2018
26 74 15
Sisi Waislam tunawaheshimu sana Manabii na Mitume wa Mungu

Hatutaki dhahaka wala longolongo

Hakuna Mtume aliekuwa na sifa ya Uongo

wala hakuna Mtume aliekuwa Mzinzi

Wala hakuna Mtume aliekuwa mnywaji Pombe

Walikuwa ni watu wema mbele ya jamii iwazunguukayo
Na tule tu bikra twa miaka sita alitokua anatutafuna moody sio uzinzi kweli huo?
 
Papa Mobimba

Papa Mobimba

Senior Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
134
Likes
197
Points
60
Papa Mobimba

Papa Mobimba

Senior Member
Joined Dec 6, 2018
134 197 60
Alikubali? Angekubali angemlilia Mungu kuwa anamuacha?

Mathayo 27:
46 Na kama saa tisa, Yesu akapaza sauti yake kwa nguvu akisema, Eloi, Eloi, lama sabakthani? Yaani, Mungu wangu, Mungu wangu, mbona umeniacha?
Yesu huyu alikuwa na uwezo wa kuondoka pale msalabani na kwenda zake. Angalia hii
Mathayo 17
2 akageuka sura yake mbele yao; uso wake ukang’aa kama jua, mavazi yake yakawa meupe kama nuru.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,656
Likes
23,644
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,656 23,644 280
Yesu huyu alikuwa na uwezo wa kuondoka pale msalabani na kwenda zake. Angalia hii
Mathayo 17
2 akageuka sura yake mbele yao; uso wake ukang’aa kama jua, mavazi yake yakawa meupe kama nuru.
Sasa hiyo aya wapi imeonesha aliikuwa na uwezo wa kuondoka? Irudie tena utuoneshe huo uwezo uko wapi kwenye aya uliyobandika.

Angekuwa na uwezo huo angemlilia Mungu wake?

Mathayo 27:
46 Na kama saa tisa, Yesu akapaza sauti yake kwa nguvu akisema, Eloi, Eloi, lama sabakthani? Yaani, Mungu wangu, Mungu wangu, mbona umeniacha?
 
Nelson nely

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Messages
3,966
Likes
2,223
Points
280
Nelson nely

Nelson nely

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2014
3,966 2,223 280
Nimeanza kuingia na shaka kama biblia unaijua. Yakobo amefanya kazi kwa mjomba ake zaidi ya 23,(ambayo ilikuwa ni adhabu). Yesu alikuwa na mamlaka na uwezo, lakini alisema bali mapenzi yako yatimizwe. Mapenzi gani- kufa msalabani kwa ajili ya wokovu. Na ndio maana biblia inasema watamtazama yule waliyemchoma mkuki.......
Jombaa,hapo disco limeingia mmasai..
 
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
9,865
Likes
8,320
Points
280
Moisemusajiografii

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
9,865 8,320 280
Sasamhiyo ayat wapi imeonesha ilikuwa na uwezo wa kuondoka? Irudie tena utuoneshe huo uwezo uko wapi kwenye aya uliyobandika.

Angekuwa na uwezo huo angemlilia Mungu wake?

Mathayo 27:
46 Na kama saa tisa, Yesu akapaza sauti yake kwa nguvu akisema, Eloi, Eloi, lama sabakthani? Yaani, Mungu wangu, Mungu wangu, mbona umeniacha?
Duh!Haya twende nawasoma wote.
 

Forum statistics

Threads 1,235,340
Members 474,524
Posts 29,218,886