Kama hujawahi kuona hizi muvi basi zitafute

Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
20,028
Points
2,000
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
20,028 2,000
Mkuu Da'Vinci hizo movies zilikula sana vijisenti vyangu enzi ya utotoni maana tulikua tunazicheki kwenye mabanda ya video tena zikiwa zimetafsiriwa kwa kiswahili na bwana Lufufu Mukandala
Kingilio ilikua tunalipia Tsh.50/= kwa kila movie
wote tumepita huko mkuu..Nishanyanganywa shati kisa kuchungulia ukumbini..ilikua Spiderman
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
20,028
Points
2,000
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
20,028 2,000
Da Vinci ulipotea sana mzee...I think all is well with you...
I have seen all the movies labda except one.
Apparently am good enough,hope u good too!
Kwa mdau mkubwa wa muvi kama ww lazima uwe umeziona hizi
 
Rockefeller

Rockefeller

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2016
Messages
321
Points
500
Rockefeller

Rockefeller

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2016
321 500
Ujue ukiangalia vizuri kipindi hiki wachina walikua wameteka solo hata Hollywood inaonekana walikua interested na mambo ya kichina.
 
kikiboxer

kikiboxer

Member
Joined
Dec 22, 2017
Messages
95
Points
150
kikiboxer

kikiboxer

Member
Joined Dec 22, 2017
95 150
asante kwa kumbukumbu Mkuu, binafsi nimeona karibu zote miongoni mwa hizo.
 

Forum statistics

Threads 1,305,148
Members 501,634
Posts 31,538,914
Top